Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có ai từng học ở photoshop ở vnskills không cho em hỏi với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi daotu94, 8/3/14.

Lượt xem: 2,527

1. daotu94 Thành viên cấp 2

Có ai từng học ở photoshop ở vnskills không cho em hỏi với ạ. Em muốn học để về làm 1 cái studio nhỏ ở nhà.

ai đã và biết thì có thể cho em ít kinh nghiệm nhé! em cảm ơn!.

Em đang định theo 1 khoá học Adobe Photoshop nâng cao ở đây: vnskills.com/vn/dao-tao/39/Hoc-Adobe-Photoshop-Xu-ly-anh-Studio.aspx

Không biết có hiệu quả ko ạ :">

...
  2. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

nói chung là học ở đây nó cũng chỉ dạy cơ bản cho bạn thôi! bạn muốn nâng cao kĩ năng thì nên học tại studio nào đó luôn cho tiện. học việc luôn. đương nhiên là bạn phải có kiến thức kĩ năng cơ bản đã.
    daotu94 thích bài viết này
  3. daotu94

daotu94 Thành viên cấp 2

@Vũ Đức Minh cảm ơn bạn nhé :D Về cơ bản thì mình đã biết :"> Mình dùng ps cách đây 1 năm rồi :* giờ muốn học nâng cao
  4. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

daotu94 bạn hãy xin vào studio hoặc tìm người nào làm trong studio lâu năm mà học, học KN thật tế hay hơn là nâng cao...
    daotu94 thích bài viết này
  5. daotu94

daotu94 Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn