Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có bác nào nhận dạy chụp ảnh không ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi thanh_studio, 17/1/13.

Lượt xem: 2,981

1. thanh_studio Mới đăng kí

Tình hình là em có em canon 30d + Len 18 -135 nhưng chưa thành thạo về chụp hình lên muốn hỏi xem có ai nhận dạy chụp ảnh không ah, em muốn học chụp ảnh cưới ngoài trời và trong phòng. Em ở Đại từ - Thái nguyên ạ

...
    Nguyễn Nhật Anh thích bài viết này
  2. Điếu Đơn Độc

Điếu Đơn Độc Thành viên cấp 2

chụp ảnh cưới ngoài trời thì bác trước tiên phải tự nghiên cứu về bố cục và đường nét đã
    nắm vững rồi thì khi có người chỉ bảo sẽ dễ dàng hơn
  3. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Mấy cái đó ngta mở lớp dạy mà nhỉ 8->
  4. takethat1

takethat1 Thành viên cấp 1

học căn bản trước rồi mới nâng cao, chụp ảnh cưới ko dễ đâu. CHụp đc 1 chuyện nhưng ảnh đẹp ko là chuyện khác

CHụp cưới với góc rộng thì đẹp lắm. Thích style này

Mà phải kế hợp hắt sáng và ánh sáng nhân tạo nữa
  5. silverrabit

silverrabit Mới đăng kí

Ben minh co nhan day nghe chup anh nghe thuat,trang diem co dau cung nhu lam photoshop nhung minh o Hanoi,neu ban muon hoc co ban hoac hoc nang cao ngoai hanoi hay lien he voi minh nhe,theo so : 0949.22.1986( gap Tung ) hoac 012.966.12.866 (gap Linh ) Tat ca ekip cua minh hoan toan co tay nghe kung va da lam viec lau nam voi cac anh vien lon tai Hanoi. Rat hi vong duoc hop tac cung moi nguoi

Ủng hộ diễn đàn