Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cờ-Lon

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Thiên Ma, 21/10/14.

Lượt xem: 2,082

1. Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Nhận làm tấm này cho khách với giá 200k, tiện thể post lên cho anh em chém gió cho vui :D

...
    Phạm Hữu Dư, Librius, bataulai6 người khác thích bài viết này.
  2. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Chuẩn rồi,có cái tủ (chỗ bức tường cạnh cô gái) mép nó chưa được thẳng,hơi gồ ghề,thích cái xử lý đưa bộ shopha vào,nhưng mà nể cái bức tranh nhỏ phía sau hơn,bợn lấy dữ liệu ở đây vậy,hay là vẽ linh tinh vào?:-?
    locndThiên Ma thích bài viết này.
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

conmeohen Mình lấy dữ liệu từ phần có sẵn thôi :D sau đó ghép qua ghép lại sao cho hợp lí là dc ;;)
    conmeohen thích bài viết này
  4. thinhlebaoit

thinhlebaoit Thành viên cấp 1

Không đọc chú thích thăng 3 là mém tí em tưỡng bác nhìn xuyên người ta chớ #:-s
    Thiên Ma thích bài viết này
  5. jetperfect

jetperfect Mới đăng kí

Annabelle :D
  6. bataulai

bataulai Thành viên cấp 2

Bạn là thánh cmnr ^:)^ 10 năm nữa mình sẽ làm được như bạn :">
  7. khoianha10

khoianha10 Thành viên cấp 2

Khách không yêu cầu chỉnh màu gì hả bạn?
  8. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Không biết cái đệm ghế có cao quá không à?
  9. Kim Vũ

Kim Vũ Mới đăng kí

Cái nệm ghế hơi cao và hơi sáng.Nó lại nằm ở tâm của cái hình nữa nên nếu sáng quá khi nhìn vào mắt dễ bị hút vào đó,giống như chụp hình lấy cái nệm làm trung tâm chứ ko phải cô gái.Vì nhìn cô gái hơi mờ,chắc do chat lượng hình

Ủng hộ diễn đàn