Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có youtube nhà bác nào giống em không ạ??

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi zxccccc, 26/5/14.

Lượt xem: 2,529

1. zxccccc Thành viên cấp 2

chẳng hiểu em ấn nhầm vào đâu mà baayh youtube của em ko load video đề xuất nữa các bác ạ
    em dùng cốc cốc, sau khi bị thế e đăng nhập tài khoản khác rồi xem thwr cả trên chrome mà vẫn k có
    ai biết chỉ giúp em với @@

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Cái video đề xuất nó hên xui lắm, lâu lâu xuất hiện, lâu lâu lại chả thấy đâu :)
  3. zxccccc

zxccccc Thành viên cấp 2

chuẩn rồi a Phạm Hữu Dư
    e bật link có link không
    mà chiều nay mới bị @@
  4. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

e bị nó delete tài khoản youtube rồi, nó kêu cái chi mà spam ấy, spam con mẹ nhà nó chứ, 1 ngày vào giỏi thì được 2 lần, comment còn chả thèm chứ không nói là spam. Cạch mặt thằng youtube rồi.
  5. zxccccc

zxccccc Thành viên cấp 2

youtube dạo này bị sao ấy các bác nhể @@
  6. congtukt

congtukt Thành viên cấp 1

tốt nhất là bác gỡ bỏ hoàn toàn cái cốc cốc đi, cái đấy loạn máy lắm

bên voz có bác vào kêu ca rồi
  7. Hummingbirds

Hummingbirds Thành viên cấp 2

chuẩn luôn, lap e dùng cốc cốc bị dump luôn. Tháo mệ ra xài chrome thì ngon
  8. zxccccc

zxccccc Thành viên cấp 2