Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cold,Warm,Monochrome and the Soldiers

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi RoseZ, 12/1/13.

Lượt xem: 2,445

1. RoseZ Thành viên cấp 1

lâu lắm rồi mới post 1 bài trên vds , và đây cũng là lần đầu tiên e post bài show tác phẩm của mình trên vds, anh em chém nhẹ tay nhé :">
    hôm nay trời lạnh nên phải để monochrome và chuyển tông màu lạnh nhìn cho nó đúng với thời tiết :"> vì mới cầm cái dslr được 1 ngày nên e cũng chưa biết nhiều kỹ thuật :D

Và đây là bộ ảnh Cold, Warm, Monochrome and the Soldiers

đâu đó không xa ngoại ô hà nội
    1 trại lính bỏ hoang
    vào 1 ngày đông giá rét
    thực ra đây là cái trạm điện :3

và phần sau model bắt đầu xuất hiện.... (mode chưa qua khóa huấn luyện ng mẫu nào nên về cơ bản là vẫn chưa toát được cái hồn của ng lính :D )
    the soldier​
    đợi chờ​

ngày về​
    Ngồi​
    Ngóng trông​
    Đàn bò​

Còn rất nhiều bức nữa nhưng toàn bị lỗi + k đặc sắc bằng mấy bức này :D
    Còn đây là chủ thớt :
    sửa soạn - bức này mình ưng nhất :D

Up tác phẩm này chỉ mang tính chất giải trí mong em gạch đá nhẹ tay và đừng Voz+ neptuyn :D

chuyên nghành chính của e là design web + lập trình web, còn design + chụp ảnh thì chỉ là thú vui thôi >:D<
    facebook : facebook.com/ductung.nguyen rất hân hạnh được add nick làm quen với những anh em nào có cùng chí hướng và sở thích :D

...
    goalPanbeo thích bài viết này.
  2. SpaceShip

SpaceShip Thành viên cấp 1

Mụn nhọt sao bác ko vứt nó đi =))
    Mik0703 thích bài viết này
  3. Rummy

Rummy Thành viên cấp 2

Hajzz, nhìn mặt model nổi cả da gà, xoá mụn chỉnh da cũng thêm có chút xíu công đoạn à, sao không làm cho tới luôn, hajzzz
  4. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

Để mặt mộc cho hén chất, ko đẹp nhưng vẫn là mình
  5. RoseZ

RoseZ Thành viên cấp 1

em quan niệm chụp ảnh mà k photoshop mới là hàng thật các bác ạ :">
    goal thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn