Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Color Dynamics bị khóa!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi yu.notsad, 15/1/13.

Lượt xem: 4,369

1. yu.notsad Mới đăng kí

các bạn giúp e!! Cái Color Dynamics của em bị khóa rồi...có cách nào mở khóa không vậy T T!! :(([​IMG]

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Đó là do bạn chọn cột bên trái kia, là History Brush, thì Shape này là Trắng Đen, nên hok cần Màu Sắc, bạn chọn lại Brush thường, (tử tên đếm xuống, thứ 4, là Brush thường), sẽ có thêm mục Color Dynamic..
    yu.notsad thích bài viết này
  3. sao_bac_dau_nb

sao_bac_dau_nb Mới đăng kí

có 2 brush đó dễ nhầm lắm
    yu.notsad thích bài viết này
  4. yu.notsad

yu.notsad Mới đăng kí

Sao em làm vẫn không đk nhỉ 2 bác TT!!
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Thì bạn đang chọn Layer Shape Vector, Vector đâu có cho bạn tô Brush lên nó đâu, bạn phải tô Brush trên 1 Layer bình thường, ( New Layer), thỉ sẽ cho bạn đặt tất cả các thứ trong bảng Brush.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn