Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Colorus all version - Lấy màu nhanh (mọi phiên bản cs5 cs6 cc 2014 cc 2015 ) win/mac

Chủ đề thuộc danh mục 'Plug-in' được đăng bởi w32bigbang, 11/11/15.

Lượt xem: 55,245

1. w32bigbang

w32bigbang Thành viên cấp 2

tuthan1874 tất cả đều đã cờ rắc hết rồi bạn nhé, có thể do bạn chưa xóa bản cũ đi chăng ???
  2. ducnguyenmai

ducnguyenmai Mới đăng kí

Mình xác nhận là cũng bị lỗi "was not properly signed". Hình như phần mềm chưa cờ rắc đó bạn.
  3. azimashen

azimashen Mới đăng kí

chào bạn, cho mình hỏi là bạn có bản colorus nào dành cho cs6 không vậy ?? và nếu có, có thể cho mình xin link được không :D
  4. tlong0709

tlong0709 Thành viên cấp 1

:(( Photoshop phiên bản này ko dùng đc à bác ơi. Hu hu, ngu qua tự nhiên update T_T
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

tlong0709: Bản update chỉ sửa lỗi chứ có mang đến tính năng hay thay đổi gì đâu mà cập nhật.
  6. tlong0709

tlong0709 Thành viên cấp 1

:'( trời ơi có biết đâu cơ chứ. Ai cho mình link tải lại PTS với.
    Trước h toàn down bằng cái Adobe Creative Cloud. Cài lại win là auto cài lại từ đầu thôi.
  7. kaitokids

kaitokids Mới đăng kí

bản cho 2015.5 thì các bác copy folder html của bản cũ đè lên bản mới là xài được nhé.
    w32bigbang thích bài viết này
  8. phantom.1102

phantom.1102 Mới đăng kí

ai có thư mục html cũ không cho e xin với, e mới cài lại máy nên mất hết r, cài lại thì không hiện ạ.
    mail e: dinhxuanduc.1102@gmail.com
    cảm ơn các bác ạ
  9. Cuongni

Cuongni Mới đăng kí

mình dùng bản cc 2015.5 cài bản cuối thì nó hiện nhưng bị lỗi
    "The extension could not be loaded because it was not properly signed."

đã theo hướng dẫn copy html folder từ bản cũ qua bản mới và cài lại thì còn ko hiện trong extension . cài lại bản gốc thì hiện nhưng bị lỗi

Ủng hộ diễn đàn