Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cơn mưa cuộc đời - [Street Life]

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Hiwatari Kai, 25/5/13.

Lượt xem: 2,400

1. Hiwatari Kai Thành viên cấp 2

Một vài bức ảnh chụp rất "bâng quơ" :D.
    Kiểu như trời vừa đổ mưa, nghĩ lại ngày xưa, tự dưng thấy cần có một thứ gì đó lưu lại một vài khoảnh khắc ngoài kia... Thế là vội vàng cầm lấy chiếc DSLR...

#1: Bà đưa cháu về...

#2: Tan học...

#3: Mưu sinh...

#4: Mưu sinh (2)

#5: Notitle...

...
  2. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Đẹp! mình cũng yêu thích B&W :)
    Rất vui khi được giao lưu :)
    Hiwatari Kai thích bài viết này
  3. Jan 21st

Jan 21st Thành viên cấp 2

:D Đẹp đó bác ..
  4. Sơn Hải

Sơn Hải Thành viên cấp 2

bác chụp hình rình đằng sau vậy... người ta tưởng là phường trộm cắp thì mệt đấy. Mà bộ ảnh tuyệt đấy.. tiếc là phần tương phản chưa cao..chưa tạo đc độ nhấn...
  5. htcboy1

htcboy1 Thành viên cấp 2

2 tấm đầu hơi chói bác ạ, tấm bà lão có thọc ngoáy gì trong đó ko mà mưa hơi là lạ nhé :-?
  6. hakhanhbk2008

hakhanhbk2008 Thành viên cấp 2

Mình cũng rất thích thể loại cuộc sống đời thời khai thác vào các góc thế này,nó làm cho sự sáng tạo và cảm nhận nhiều hơn lại ko yêu cầu cao quá vè thiết bị,những bức ảnh rất ý nghĩa :)
  7. Hiwatari Kai

Hiwatari Kai Thành viên cấp 2

Từ cái thời lens cùi bắp, máy ảnh thì đi mượn, các bác nói về kỹ thuật vs e thì e cũng xin nhận hết :))

Mấy cái này từ tháng 8/2012. E bắt đầu mua máy DSLR đầu tiên vào 15/9/2012 :)
  8. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

thíc kiểu B&W này :)
  9. eridani

eridani Thành viên cấp 2

đẹp
  10. Hoàng Long Nikon

Hoàng Long Nikon Thành viên cấp 2

Tấm bà cụ mà chụp dc diễn cảm trên mắt như mấy tấm kia thì hay nhỉ :D street life dễ chụp mà lại khó chụp vì nó phải có cảm xúc nữa thì thấy nó mới thật ;) Chỉ có 2 hình bà cụ chưa thấy điểm nhấn, lắm còn lại đẹp bác ạ :-bd Thích nhất tấm cuối đứa bé cười mỉm :">
  11. Hiwatari Kai

Hiwatari Kai Thành viên cấp 2

12. DemiCat DA

DemiCat DA Mèo Việt Designer

Hình đẹp quá... Mặc dù onl bằng đt bấm like hơi bị mất thời gian nhưng mèo vẩn cố gắng like một cái... Quá đẹp...! Xin một vé hâm mộ :x
  13. Pháp Huỳnh aigoo

Pháp Huỳnh aigoo Mới đăng kí

rất Việt Nam, ảnh mang tinh thần đời thường, mình cũng đồng quan điểm với bạn Hoàng Long Nikon, thể loại này đọc là dễ nhưng rất khó. Thường mà k thường, hy vọng được xem nhiều ảnh của bạn

Ủng hộ diễn đàn