Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Con trỏ TEXT trong PTS CS5 của mình đột nhiên bị quá to mà nên rất bất tiện trong gõ text. THANKS !!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi lhphong1111, 29/12/13.

Lượt xem: 2,079

1. lhphong1111 Mới đăng kí

Con trỏ TEXT trong PTS CS5 của mình đột nhiên bị quá to mà nên rất bất tiện trong gõ text. THANKS !!
    Con trỏ text đột nhiên quá to, khiến cho mỗi khi kẻ một ô để text thì chữ nó chạy lên cao ra khỏi ô gạch đứt - hoặc khi gõ chữ xuống đến gần giữa ô text, thì nó ko hiện chữ dc nữa, (khi đó phần chân của con trỏ chạm đáy khung text) phải kéo dài khung text ra thì mới hiện chữ
    hix, em mới học pts, các bạn các anh chị giúp em :((

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/12/13
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn