Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Concept Xperia (lai iphone)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi nguyenkynam, 27/5/15.

Lượt xem: 4,554

1. nguyenkynam Thành viên cấp 1

Em rất đang mê đồ họa và luôn muốn trở thành một desginer. Hằng ngày vẫn đang chán nản lê chân lên giảng đường đại học. Thật ra em lên ngồi chủ yếu để ngủ là chính :-":-":-" tối về lại ngồi mò mẫn các các giáo trình trên mạng tự học đồ họa. nhiều khi muốn bỏ học vô sg để theo đuổi đam mê mà cứ đắng đo mãi. Dưới đây concept mà em cảm thấy ưng ý nhất. Em muốn mọi người cho ý kiến xem em có tiềm năng để học đồ họa và thành công với nó không. Cảm ơn mọi người đã quan tâm tới bài viết!
    soft: sketchup+KeyShot

...
    blacklarson, bui manh thangPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. G-Star

G-Star Banned

Thật không thể tin nổi. Quá tuyệt vời. Hãy gửi cho Bkav và nó sẽ thành siêu phẩm trong tương lai :3
    nguyenkynam thích bài viết này
  3. Prime Papy

Prime Papy Thành viên cấp 1

Công việc ổng định, xe không đẹp nhưng tạm dùng, tháng lương đủ ăn >> bán xe, theo học design suy sụp không tưởng nhưng đam mê là theo thôi
    nguyenkynam thích bài viết này
  4. nguyenkynam

nguyenkynam Thành viên cấp 1

G-Star cảm ơn vì lời khen (hoặc chê). Chỉ sợ gửi xong sony với apple kiện em thì lấy tiền đâu trả. Chắt chớt quá. :D:D:D
    Prime Papy Đúng rồi bạn đam mê vẫn sẽ luôn là đam mê.:-bd
    @Thọ Béo Em cũng muốn như anh. Nhưng thật sự e chán cái giảng đường đh lắm luôn. Càng ngày càng trì trệ vậy nên e muốn theo đuổi đam mê để dồn hết sức cho nó.:-ss
  5. Manok

Manok Thành viên cấp 2

Không biết bạn học ở Đai Học nào chuyên ngành gì mà đến để ngủ thì thật phí tiền và thời gian.
    Nếu đam mê thật sự thì phải đem nó ra mà phát triển, xem trên mạng những cái mình tự học sẽ nhớ dai hơn nhưng lại không bài bản như được đi học.
    Cuộc sống còn có nhìu thứ phải lo nên bạn phải suy nghỉ kỉ rồi hãy thực hiện. Good luck
    wincro007 thích bài viết này
  6. wincro007

wincro007 Thành viên cấp 1

được đấy bạn,đam mê chéc bạn có rồi, quyết tâm và quyết đoán để theo đuổi cái đam mê đó không nữa thôi, good lucky :D
  7. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Đẹp quá bạn, mình là tín đồ sony, mà cũng chán thiết kế của sony lắm rồi, mãi ko có sự thay đổi nào gọi là đột phá.
  8. nguyenkynam

nguyenkynam Thành viên cấp 1

Manok Cũng vì nghĩ học vầy vừa tốn tiền vừa mất thời gian. Không biết có ra nỗi trường không nữa :((:((:((
    wincro007 Đang vận động tư tưởng ba mẹ. Mà sao khó quá toàn bàn lùi thôi.
    blacklarson Mình cũng tín đồ của sony. Sài từ cái Sony Ericsson W580 rồi sài hàng sony từ đó tới giờ.
    wincro007 thích bài viết này
  9. minhhoan2310

minhhoan2310 Thành viên cấp 1

Hãy vì đam mê mà theo nhé :))
  10. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

Đi làm thì mới biết là có đủ lực theo đam mê hay không :D

Ủng hộ diễn đàn