Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Công bố kết quả Contest Video Intro + Tuyên bố giải thưởng

Chủ đề thuộc danh mục 'Contest - Battle' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 1/7/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 37,618

1. Bùi Lộc

Bùi Lộc Thành viên cấp 1

Phần thưởng của em là 1 bộ học vẽ manga mà em lại ứ biết vẽ =))
  2. D Jay

D Jay Ninja VietDesigner

đang bận vụ thực tập nên ko vào mạng thường xuyên được, mọi người thông cảm nha. Mình gửi thông tin rùi :D\:D/
  3. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Sao mình không để ý Topic này nhở @@! Chúc mừng tất cả các thành viên đã được giải nhé ;)
  5. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Phạm Hữu Dư: Hay quá Ad ơi. Tiếc quá là mình tham gia diễn đàn quá muộn. Hy vọng có nhiều cuộc thi như thế này nữa để mọi người cùng tham gia. Chủ yếu là gây dựng thương hiệu và chất lượng cho diễn đàn, quan trọng là ......quà tặng hehehe
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đã gửi đầy đủ thông tin của 3 người đạt giải cho tất cả các nhà tài trợ! Hi vọng các bạn sẽ gửi sớm cho những bạn đoạt giải :D
  7. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

rồi, tất cả có giải ròi, anh em mang chiếu wa lót dép hóng topic Thiết kế áo VDs thôi :v
  8. minh_bt

minh_bt Mới đăng kí

Chúc mừng : D Jay, Bùi Lộc ,hallowilicious !
    Các bạn có thể chia sẻ project clip intro của bạn cho mình và AE học hỏi được ko ?
    Cám ơn bạn trước nhé !
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn