Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Contest] Cuộc thi TVCreate 2014 - Cuộc thi làm phim quảng cáo với nhiều giải thưởng giá trị

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi Khuê Đào, 8/5/14.

Lượt xem: 4,619

1. hyunrin

hyunrin Mới đăng kí

Bạn có thể cho mình hỏi thời gian bắt đầu những buổi workshop đó không? Mà mỗi workshop là mình tổ chức một buổi hay nhiều bạn vậy bạn?
    Gấu Trúc Lai Heo thích bài viết này
  2. Gấu Trúc Lai Heo

Gấu Trúc Lai Heo Mới đăng kí

hôm nay mình có đi dự họp báo, thấy TVC tổ chức hoành tráng dễ sợ @@ đúng thật là quy mô toàn quốc
  3. Khuê Đào

Khuê Đào Thành viên cấp 1

Jimmy Kudo hạn chót dăng ký là tới 1/6/2014 nha bạn :D, ngày bốc thăm sẽ là 6/6/2014 sẽ được phổ biến cho tất cả mọi người. các đội sẽ biết sản phẩm và chủ đề của mình vào ngày bốc thăm. nếu rảnh rỗi đăng ký tham gia bạn nhé :3 có khi ẵm giải nhất :3
    hyunrin Workshop 1 sẽ vào ngày 25/5 và WS2 sẽ vào 1/6 nhe bạn, về buổi Workshop 3 mình sẽ thông báo sau nhé ^^
    Gấu Trúc Lai Heo bạn nhớ đi dự các buổi workshop nhé, rất có ích đó :D
  4. Gấu Trúc Lai Heo

workshop 1 là chủ đề gì v bạn ?
  5. Khuê Đào

Gấu Trúc Lai Heo: chủ đề của Workshop 1 sẽ là Turn On Your Idea "Bật tung ý tưởng". Workshop này sẽ hướng dẫn các bạn biết cách để hình thành nên một ý tưởng cho TVC nhé. Sau đó sẽ là Workshop 2 3, thì các bạn sẽ biết nội dung sau
  6. Gấu Trúc Lai Heo

bạn có hiểu tại sao năm nay TVC lại lấy chủ đề là Turn On Your Idea ko ? với lại cho mình hỏi, chấm điểm bài thi theo tiêu chí nào?
  7. mono

mono Thành viên cấp 2

- Tất cả thí sinh độ tuổi từ 16-25 có niềm đam mê, yêu thích lĩnh vực Quảng cáo, Truyền hình, Truyền thông, Marketing; đang học tập tại các trường THPT, Cao đẳng và Đại học trên lãnh thổ Việt

THPT đang lo tốt nghiệp với đại học sao thi?
    DAI.NQ6883Gấu Trúc Lai Heo thích bài viết này.
  8. Gấu Trúc Lai Heo

lớp 10 với 11 cũng được mà bạn, mình nghe nói năm nay ko đánh mạnh vô THPT, nếu những ng tham gia có em, hoặc em của bạn, v.v... thì có thể rủ tham gia, vậy nên mới nới độ tuổi ra 16 hay sao đó :-? bữa mình đi họp báo nghe nói vậy ^^
    DAI.NQ6883 thích bài viết này
  9. mono

mono Thành viên cấp 2

buồn nhỉ năm nay 12 phải thi thôi đành hóng
    Gấu Trúc Lai Heo, Khuê ĐàoDAI.NQ6883 thích bài viết này.
  10. Khuê Đào

mono: TVCreate sẽ được tổ chức hằng năm :3 nếu năm nay bạn không tham gia được thì hẹn bạn năm sau nhé ^^. mong bạn sẽ tham gia chương trình trong thời gian tới
  11. hyunrin

hyunrin Mới đăng kí

Nội dung của ba buổi workshop cụ thể là gì vậy bạn?
  12. Khuê Đào

hyunrin: mình có nói ở trên rồi đó bạn
  13. thanhhuyen1

thanhhuyen1 Mới đăng kí

Bạn ơi, các nuổi workshop có giới hạn bao nhiêu bạn được tham dự không :3? Với lại cho mình hỏi là tại sao phải bốc thăm chủ đề vậy, mà là tụi mình bốc sao?
  14. Khuê Đào

thanhhuyen1 bạn nên đăng ký sớm để giữ chỗ nhé. về vấn đề bốc thăm là để tạo tính công bằng cho cuộc thi, không đội nào được lựa chọn sản phẩm mà chính ban tổ chức sẽ quyết định các bạn sẽ làm gì. mình nghĩ đây cũng là cơ hội tốt cho các bạn có dịp trải nghiệm về nhiều sản phẩm khác nhau vì sau này khi đi làm bạn cũng không có quyền lựa chọn khách hàng ^^. cuộc thi lần này thú vị vì các bạn sẽ không biết trước mình sẽ làm gì, và từ đó cũng sẽ thấy được khả năng sáng tạo của các thí sinh một cách rõ ràng nhất
  15. duong8x

duong8x Thành viên cấp 2

Cuộc thi này hấp dẫn nhỉ, giải thưởng cao quá trời... thạch hoàng hiếu tham gia đi
  16. Khuê Đào

Alooooooooooo, thời hạn đăng ký tham gia cuộc thi TVCreate 2014 chỉ còn 7 ngày thôiiiiiiiiiiiii. Các bạn nhớ nhanh chân đăng ký tham gia và không quên đi dự những buổi Workshop để nhận được những phần quà thú vị nhé!!!
  17. Khuê Đào

Hiện trên facebook của TVCreate đang có mini game dành cho các bạn. Các bạn sẽ có cơ hội nhận Coupon xem phim tại Galaxy Cine khi trả lời đúng các câu hỏi của chương trình đó O w O

Ủng hộ diễn đàn