Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cs6 lỗi không dùng được Liquify

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Snear, 4/8/13.

Lượt xem: 3,974

1. Snear Mới đăng kí

Mình mới chuyển qua bản CS6 dùng, khi mở tool liquify thì cửa sổ hiện ra với hình ảnh đầy đủ( khong như 1 số bạn thắc mắc là trắng xóa không hiển thị) nhưng lag không rê đc chuột => coi như đứng máy, máy sử dụng VGA gf 7300. Sau đó mình cài vào máy khác sử dụng VGA HD 4670 khi bật liquify thì hiện ảnh kiểu âm bản nhưng vẫn dùng được không bị lag.
    Mọi người ai biết nguyên nhân giúp mình khắc phục, mình cảm ơn

...
  2. pro_dragon

pro_dragon Thành viên cấp 2

Mình đang xài CS6 portable, dùng liquify thì dis ra luôn
    Ai biết giúp với :D
  3. Quốc Hùng

Quốc Hùng Thành viên cấp 2

Mình dùng bình thường nhé. WIn 8 pro. asus k45a series. ram 4gb cpu intel core i5
  4. Snear

Snear Mới đăng kí

Mày mò mãi mới ra, vào preformance tắt Graphics processor, liệu tắt cái đó có ảnh hưởng gì khong hả các bác:-s

Ủng hộ diễn đàn