Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cư dân mạng =))

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi takeshi, 8/4/13.

Lượt xem: 5,294

1. takeshi Thành viên cấp 1

Đây là quan điểm của mình khi xem qua mấy thứ gọi là cá nhân trên mạng :)) Và mình thấy ai làm gì cũng bị cái thứ gọi là cư dân mạng ném đá. Bất kể trình độ xã hội, bất kể bạn đang du học ở tận đâu hay đang ở Việt Nam, bất kể bạn bao nhiêu tuổi hay tuổi mới chỉ được đến số 3 theo hệ nhị phân, bất kể những gì anh đã làm trước đó, chỉ cần anh làm gì chướng tai gai mắt, là anh bị mang ra mổ cmn xẻ.

Ai cũng đúng và ai cũng sai, chỉ có thói đời là luôn bựa =)))))

//Lần đầu thử sức với tranh biếm họa, 30 phút xong tất cả chỗ này :)) Cũng chẳng biết sửa thế nào cơ :)) thôi thì các bạn đọc chữ và tưởng tượng hình ảnh là chính vậy =)))))

...
    mrthe.design, SITUVN, phuonganh01119210 người khác thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Cũng có cái đúng :)
  3. Trần Đại Dương

Trần Đại Dương Thành viên cấp 2

:-? bây giờ cái gì cũng quy kết cho cư dân mạng, cộng đồng mạng,...v..v...
  4. Kiên râu

Kiên râu Thành viên cấp 1

Cảm giác như hình ảnh minh họa chả ăn nhập gì với nội dung
    Yana thích bài viết này
  5. Locban

Locban Thành viên cấp 1

Đơn giản là "khoe" thôi thì không sao lại còn mượn cớ ném đá công đồng. Trò hề !
    Dat HoỈn nâu thích bài viết này.
  6. superlouuuu

superlouuuu Thành viên cấp 1

thì đúng là vậy mà
  7. pitlamgi

pitlamgi Banned

Theo cách gọi của người thời xưa là : Bầy đàn =))
  8. gdae2811

gdae2811 Thành viên cấp 1

cái này mình thấy là bạn đang bênh cho 2 ông vbloger gì đó đúng ko ?
    Cá nhân mình lại thấy 2 ông này cũng như đám gọi là cư dân mạng thôi. Thậm chí khá là điển hình.

Trước giờ vốn không thích mấy ông vloger, sau vụ bé Nhật Nam thì thấy càng ác cảm.

Tranh đẹp, m like tài năng vẽ của bạn

Mình cũng thích vẽ , mà chỉ có ý tưởng thôi : Một đám đông 2 bên quăng gạch tới tấp vô một cậu bé ở giữa, vô hình chung đám gạch thành hình cái lăng mộ.
  9. famdam9x

famdam9x Mới đăng kí

Người thứ 2 chắc chắn là JV rồi còn người thứ nhất thì mình đoán là toàn shinoda.
    Vẽ thế này cẩn thận lại động vào fan của họ. ;))
  10. Trx Time

Trx Time Thành viên cấp 2

đc đc đấy !
  11. Dat Ho

Dat Ho Mới đăng kí

Bac noi chinh xac :-s
  12. takeshi

takeshi Thành viên cấp 1

Mình mới vẽ nên xấu quá, cái kiểu giơ tay kia là đặc trưng của duhocsinhmy TT_TT

Mình đâu có bênh ai, mình chửi đó chứ :)) Vbloger thì đúng là điển hình dẫn đầu mấy trào lưu ném đá trẻ trâu mà :)). Mình cũng ác cảm sau vụ bé Nhật Nam giống bạn thôi! :3

Hic tại mình vẽ kém quá :(
    gdae2811 thích bài viết này
  13. gdae2811

gdae2811 Thành viên cấp 1

ồi, chắc tại bạn vẽ đẹp quá, mình thấy giống vẽ chân dung hơn là vẽ châm biếm :)).

Mình khá thích bức châm biếm này :D

VuTrongThinh, takeshisocrec thích bài viết này.
  14. minxeom

minxeom Thành viên cấp 1

bạn vẽ biếm họa về cái gì vậy mình ko hiểu ..
  15. photokey

photokey Thành viên cấp 3

Nói chung là bây giờ cộng đồng mạng cũng là một cộng đồng rất lớn, ko biết diễn tả cái rất lớn = từ gì nữa :( . Thế nên, làm cái gì, nói gì cũng phải cân nhắc. Cái đó có mặt xấu thì tất nhiên mặt tốt cũng ko thiếu. :D
  16. leeboy

leeboy Thành viên cấp 1

Bức thứ 2 thì nhận ra JV rồi, còn bức 1 thấy sao sao ý

Ủng hộ diễn đàn