Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cún yêu nhà mình :>

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi NhatDuc, 30/4/13.

Lượt xem: 2,407

1. NhatDuc Thành viên cấp 2

Hôm nay ngứa tay quá thế là phải lôi em ý ra chụp vài tấm :)) Canh đổ mồ hôi hột mới được 2 tấm này đây ~.~ Xong sau đó thì mod từ chối hợp tác nên đành chụp tiếp hôm khác vậy :-<
    Mod đc đạo diễn bởi em gái của mình :">
    (Sẽ có part 2 :D)
    #1 B&W ver.
    p/s: Các topic trước của mình :D

...
    overrage, Vo Hoang Bac, Hà Bơ4 người khác thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Hóng Part 2 :">. Cơ mà bác chủ thớt cho e hỏi giống cún này là giống gì vậy :D. E chỉ biết nó thôi chứ ko biết nó là giống gì, mà mỗi khi có người lạ là nó cắn thì hơn cái đài phát thanh @@! :D
    NhatDuc thích bài viết này
  3. Cin Chan

Cin Chan Thành viên cấp 1

:)) tự dưng liên tưởng chihuahua
  4. NhatDuc

NhatDuc Thành viên cấp 2

VentHồng Sơn thích bài viết này.
  5. Popeye Tuấn Nguyễn

Popeye Tuấn Nguyễn Thành viên cấp 2

Thích ánh sáng ở #2
    nhà mình cũng có 1 chú như này nhưng mõm nó dài hơn !
    P/s : việt nam mình hay gọi là chó "Phốc" :D
  6. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Cái giống chihuahua này hay vãi, mà khôn nữa, ngoại hình nó lạ cực kìa, lạ ở chỗ là chó mẹ có chửa sẽ to gấp đôi khi chưa chửa :v ở bên chỗ quán nét nhà mình nuôi 1 bầy 4 con luôn, sáng nào cũng thấy, thấy con chó mẹ nó có riêng mỗi cái bụng chửa là đã = 1 con chó chiahuahua trưởng thành luôn :))
    Hôm nào trời khô tạnh thì cả hội toàn rủ nhau đi đái, còn nếu trời mưa thì nó đái trong sân chứ ko chạy ra ngoài chỗ lùm cây cho đỡ ướt :v
  7. Vent

Vent Thành viên cấp 2

Dễ thương thiệt, nhìn ngố nữa :P, giống này bên nhà thằng bạn mình có, cứ mỗi lần qua chơi là ẻm chạy ra giơ 2 chân lên đầu gối mình nhìn nhìn :)), còn 1 con nữa giống chó Nhật, mà nó toàn làm trò "biến thái" 8-}
  8. NhatDuc

NhatDuc Thành viên cấp 2

Đoilơ ViệtDesignerVent thích bài viết này.
  9. Oc2112

Oc2112 Thành viên cấp 1

Người con gái có đôi mắt buồn mắc dù mình cũng chưa biế giới tính của bé :)))))
  10. overrage

overrage Thành viên cấp 2

màu này chắc là chó đực :-/, dễ thương thật
  11. leeyool

leeyool Thành viên cấp 1

dễ thương quá...
  12. NhatDuc

NhatDuc Thành viên cấp 2

Cảm ơn các bạn :)) Em ý là chuẩn đực nhé =))

Ủng hộ diễn đàn