Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cuộc thi ảnh và bài viết "Đi là mê"

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi hanhien94, 30/5/14.

Lượt xem: 2,466

1. hanhien94 Mới đăng kí

Bạn đam mê du lịch?
    Bạn thích chụp ảnh?
    Viết lách là sở trường của bạn? Hay đơn giản bạn muốn chia sẻ một kỉ niệm đáng nhớ, hồi ức những chuyến đi du lịch tuyệt vời của mình?
    Hay tham gia cuộc thi "Đi là mê" để có cơ hội nhận được giải thưởng lên đến 10.000.000 đồng. Chi tiết tham khảo tại Skytour.vn

Các bạn chỉ cần gửi một hình ảnh bất kỳ về một địa điểm du lịch bạn đã đi qua kèm lời nhắn gửi hoặc một bài viết về địa điểm đó tới Dilame@skytour.vn và sẽ có cơ hội nhận được 1 Voucher 50% vé máy bay khứ hồi đi Sài Gòn hoặc 1 Voucher 50% vé máy bay đi Đà Nẵng.

Hãy chia sẻ hồi ức những chuyến đi đáng nhớ nhất của bạn với chúng tôi và mọi người xung quanh. Thỏa sức sáng tạo và đừng bao giờ trì hoãn đam mê của mình nhé. Những phần thưởng cực hấp dẫn đang chờ đón các bạn.
    Đơn vị tổ chức: Công ty cổ phần SKYTOUR Việt Nam

...

Ủng hộ diễn đàn