Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cuộc thi do công ty đại diện của SNSD tổ chức

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi hanylee, 3/12/12.

Lượt xem: 2,635

1. hanylee Thành viên cấp 1

Em đi lang thang trên facebook và thấy được mẫu này!Thấy hay hay nên lượm về cho anh em tham gia chung cho vui!Đại khái là design 1 vài tấm ảnh rồi gửi đi thôi!Em đó giờ ngu tiếng anh lém nên em đưa bản English luôn!Cụ thể như sau:

JOIN US!
    We are Soshi9Sone!
    One of biggest Sones community in the facebook, right now we are come with New Blog & Forum. Soshi9Sone looking for Fresh blood to become our family on blog and forum!

We are currently looking for:
    • Graphic Designers
    Are you master of editing things? are you really a Graphic Designers? If yes, try your skills to join one of biggest Sone Community!

What is Graphic Designers Task here??
    You must make a Design of Header,New Layout,Advertisement Banner, and other things about Editing.

fill this form to join us!
    Name :
    Twitter(if any) :
    Facebook(if any) :
    Samples of your work/Link to portfolio:
    Programs you can use (ex. Photoshop,Photoscape, GIMP, Etc):
    Comment :
    Send your form + your portifolio of your work to joinsoshi9sone@rocketmail.com with Subject Graphic Application

...
    A3ersxSOnes thích bài viết này
  2. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

HÃY ĐẾN VỚI CHÚNG TÔI!

Chúng tôi là Soshi9Sone!
    Một trong những cộng đồng Sone lớn nhất Facebook, bây giờ chúng tôi đã đến với 1 Blog mới và 1 diễn đàn. Soshi9sone đang tìm kiếm một thời kiểu trang tươi trẻ để trở thành 1 gia đình trên Blog và 4rum.

Hiện chúng tôi đang tìm kiếm:

• Những nhà thiết kế đồ họa.
    Bạn có phải người đứng đầu về chỉnh sửa mọi thứ ? Bạn có thực sự là 1 nhà thiết kế đồ họa? Nếu đúng như vậy, hãy thử đưa những kỹ năng của bạn đến với 1 cộng đồng Sone lớn nhất này.

Nhiệm vụ của 1 người thiết kế đồ họa ở đây là gì ?
    Bạn phải làm thiết kế về
    • Header (phần trên cùng website của bạn: logo, slogan, và menu định hướng, đôi khi có thể thêm tìm kiếm, banner quảng cáo, tùy vào mục đích của chủ website).
    • Phần Dàn trang.(bố cục, sắp xếp, trình bày tài liệu)
    • Biểu ngữ quảng cáo
    • Và một vài thữ về chỉnh sửa ( dont understand :D)
    Hãy điền vào bảng mẫu dưới đây:
    • Tên:
    • Twitter (nếu có):
    • Facebook(nếu có)
    • 1 vài ví dụ về tác phẩm của bạn/ Link dẫn đến Portfolio của bạn.
    • Phần mềm bạn có thể sử dụng (vd: Photoshop, photoscape,....)
    • Bài giới thiệu, thuyết trình về bài làm.
    • Gửi thông tin và Bài của bạn về địa chỉ Email: joinsoshi9sone@rocketmail.com với tiêu đề Đồ Họa Ứng Dụng

Không biết đúng không :))
  3. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

đây là xin việc chứ có fải cuộc thi đâu :|
  4. rexviet

rexviet Thành viên cấp 1

^
    ^
    Google Translate à 8-}
  5. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Bạn thử Google xem giống như này không :)
  6. Vũ Mạnh Cường

Vũ Mạnh Cường Thành viên cấp 1

này là tuyển dụng rồi chứ thi:-?
  7. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

đâu phải ai cũng như bạn đâu8-} mà dùng ggtranslate thì có gì mà cười nhỉ,..bạn giỏi tiếng anh thì kệ bạn..tôi cũng đôi khi xài ggtranslate để dịch qua mấy cái sub nhạc xem nó thế nào để dịch lại...ko biết thì phải hỏi,gì mà ngại..sao phải xoắn,chủ tịch nước còn phải nhờ người phiên dịch cơ mà 8-}
    tienhoang195 thích bài viết này
  8. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Quá đúng \m/
  9. Hùng Hổ VietDesigner

Hùng Hổ VietDesigner Thành viên cấp 3

google dịch : =))
    THAM GIA!
    Chúng tôi là Soshi9Sone!
    Một trong những cộng đồng Sone lớn nhất trong facebook, ngay bây giờ chúng ta đang đến với Blog & Forum. Soshi9Sone tìm kiếm máu tươi trở thành gia đình của chúng tôi trên blog và diễn đàn!

Chúng tôi hiện đang tìm kiếm:
    Thiết kế đồ họa
    Bạn nắm vững chỉnh sửa mọi thứ? bạn có thực sự là một thiết kế đồ họa? Nếu có, hãy thử kỹ năng của bạn để tham gia vào một trong những cộng đồng Sone lớn nhất!

Nhiệm vụ Thiết kế đồ họa ở đây là gì?
    Bạn phải làm cho một thiết kế Header, New Layout, Banner quảng cáo, và những thứ khác về Editing.

điền vào mẫu đơn này để tham gia cùng chúng tôi!
    tên:
    Twitter (nếu có):
    Facebook (nếu có):
    Mẫu công việc của bạn / Link đến danh mục đầu tư:
    Chương trình mà bạn có thể sử dụng (ví dụ Photoshop, Photoscape, GIMP, Etc):

Bình luận:
    Gửi mẫu của bạn portifolio công việc của bạn để joinsoshi9sone@rocketmail.com + với các ứng dụng đồ họa Tiêu đề
  10. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

gg hay tự dịch đâu có sao, hiểu là đc :D
  11. hanylee

hanylee Thành viên cấp 1

Thui xài Bản góc tiếng Anh đi!!Ai học giỏi thì mấy thứ tiếng mà đọc ko dc!!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn