Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cứu mình với, Photoshop không chạy được

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Việt Troll, 29/9/14.

Lượt xem: 2,086

1. Việt Troll Mới đăng kí

Mình dùng PTS CS6, sau khi mình cài 1 số font thì mình vào PTS và mình không thể nào bật được PTS lên :(
    Bật xong nó không hiện ra 1 cái gì cả, chuột có icon đang chạy nhưng xong lại hết, trong process cũng không có :(
    Bạn nào rảnh giúp mình với :'(

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Có thể trong 1 số font thớt vừa cài có font nó xung đột với phần mềm nên sẽ gây ra lỗi đó, hoặc cũng có thể nó dính cả virus cũng nên. Thử xóa hết lại những font đó rồi diệt virus xem. Chạy nó dưới quyền Run As Administrator, ko đc nữa thì gỡ toàn bộ ra cài lại.
    Hà Bơ, _Miu Nguyễn_hatay1712 thích bài viết này.
  3. _Miu Nguyễn_

_Miu Nguyễn_ Thành viên cấp 2

Chắc chắn là do fonts mà bạn vừa cài, xóa những fonts đó thì mọi chuyện trở lại bình thường
  4. Dbangel1994

Dbangel1994 Thành viên cấp 1

Tại sao lại phải cài font vào cho nó lỗi nhỉ, bạn dùng X-Fonter ấy, lúc nào cần font thì load 1 đống là vào dùng đc...dùng xong unload là nó tự gỡ...khỏi lo nặng máy nữa
    Việt Troll thích bài viết này
  5. Việt Troll

Việt Troll Mới đăng kí

Mình cảm ơn các bạn nhé

Ủng hộ diễn đàn