Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cứu với!!! Không dùng phím tắt Shift+F6 (Feather) được...

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi genie, 18/11/12.

Lượt xem: 7,480

1. genie Thành viên cấp 2

Híc, từ khi mình nghịch nghịch download bộ action chỉnh màu về (2pic giới thiệu em nó đây ạ: forum.vietdesigner.net/threads/actions-chinh-mau-hoan-thien-hinh-anh.5736/) <<< mình chưa đủ 20 bài nên không được post link T__T, nên phải spacebar vài chỗ ra :">thì cứ Shift+F6 (Feather) thì nó cứ hiện ra cái bảng khó chịu này T_T

Bạn nào biết xóa cái hot key khó chịu này ở phần nào thì chỉ cho mình với T__T

...
  2. ByGu

ByGu Thành viên cấp 2

Action đó có tích hợp sẵn các hotkey khá bất tiện, nhất là đối với các bản Cs5, Cs6.
    Double Click vào action, sẽ hiện ra 1 bảng. Ở mục Function Key, bạn chọn None.
    hanh_demongenie thích bài viết này.
  3. genie

genie Thành viên cấp 2

cám ơn bạn nhé :)

Ủng hộ diễn đàn