Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

CV chủ đề Elegant Gray - đây là CV mình 100% trúng tuyển trong 3 năm qua !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi LeoFantom, 6/6/15.

Lượt xem: 64,171

1. LeoFantom Thành viên cấp 1

Chào cả nhà :3
    Đến hẹn lại lên, hôm nay mềnh lại giới thiệu (khoe khoang thì đúng hơn :v) với các bạn trẻ 1 template CV nữa của mình.

Lần trước CV mình làm cho gấu khá bay bổng màu sắc hiện đại thì bộ này là tông màu đen, ghi, trắng rất là "thuần khiết". Đây là CV từ lẩu từ hồi mặc quần thủng đít học photoshop nên các bạn có thể ném đá thoải mái, cái này không được hịn như cái trước nhưng với mình nó lại rất giá trị và ý nghĩa vì với bộ CV này... trong suốt 3 năm mềnh chưa trượt ở bất kỳ cty nào, từ FPT, VTV, VTC, Viettel,... cho đến mấy cty nhỏ. Cho nên là chắc sẽ dùng nó dài dài nữa ))

Vẫn như trước, bạn nào thích thì cứ inbox mình sẽ share link download và pass template này cho các bạn nhé :D

Rất cảm ơn các bạn đã ủng hộ CV trước của mình, còn nhiều thứ hay ho muốn chia sẻ, hy vọng các bạn sẽ tiếp tục ủng hộ các sản phẩm sau này ;))

Xem thêm CV Hexagonal: http://forum.vietdesigner.net/threads/cv-chu-de-hexagonal-luc-giac.86856/

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/6/15
    dvth0411, mimimama1122, Khương Linh7 người khác thích bài viết này.
  2. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

lan man, dài dòng, khoe khoang là chính. Đọc kĩ thực chất chả có gì nổi bật, 1 số poster bạn làm thà lên freepik down về add text vào nhìn còn đẹp hơn. Ý kiến riêng :)
    phankien9x, danhdersar, iTD14 người khác thích bài viết này.
  3. Trọng Tiến

Trọng Tiến Thành viên cấp 1

Thật ko thể tin nổi, mình đọc ko hết :). Cảm ơn bạn đã xem cmt của mình.
    Đạt PhanLazio Auditore thích bài viết này.
  4. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

bất giác tủi thân.
  5. LeoFantom

LeoFantom Thành viên cấp 1

Gà Con Lạc Mẹ ;)) tất nhiên r, đã bảo là CV cách đây 3 năm r mà, từ hồi tập toẹ photoshop ;)) vì nó hiệu quả nên mềnh share thôi :))
    uyenuyenhuynh thích bài viết này
  6. huytran2702

huytran2702 Thành viên cấp 1

100% đậu phỏng vấn , cơ mà lúc vào phỏng vấn đậu bao nhiêu % :3 troll tí :)) CV thì dài quá lười đọc .
    LeoFantom thích bài viết này
  7. tuanvulaanh

tuanvulaanh Mới đăng kí

1 cá nhân có năng lực.
  8. Tung.GFX

Tung.GFX Mới đăng kí

:-@ blablablabla.
    Em lấy CV của người khác cho anh phát.
  9. raspberry

raspberry Thành viên cấp 1

chắc n` người down về rồi để trắng quá (Chả có j để lấp kín các chỗ trống) :3
  10. Destiny Trang

Destiny Trang Mới đăng kí

tự nhiên thấy mình yếu kém quá :-s
  11. N-Mask

N-Mask Mới đăng kí

LeoFantom Vài năm trước đã thế này ( ảnh ko load @@), bác share chút thiết kế gần đây cho anh em mở mang tầm mắt đi ak.
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/6/15
  12. mr.keysaker

mr.keysaker Mới đăng kí

BI BAN NICK CẢNH CÁO 3 NGÀY VÌ DÙNG LỜI LẺ THÔ TỤC
    iTDthientuboba thích bài viết này.
  13. aqu4rjus

aqu4rjus Mới đăng kí

thấy các bác comment căng thắng quá :))
    cá nhân mình cũng thấy CV này hơi dài dòng :))
    tuy nhiên mình cũng đã đọc hết và đọc xong thì tự nhiên thấy bản thân yếu kém quá :'( những gì bạn viết ở CV là thật thì mình thực sự ngưỡng mộ bạn :D
  14. jtftic

jtftic Mới đăng kí

Trúng tuyển rồi tầm 3, 4 tháng sau có nhảy việc tiếp ko z thớt :-/ =))
    design.focus, SinhlalaJerryx8 thích bài viết này.
  15. kenzkuo0

kenzkuo0 Thành viên cấp 2

thấy bác đọc nghe nể thật, thấy làm nhìu chỗ mà toàn 1-4 tháng vậy thì vào thử việc xong r out hả bác, ghi nhìu nhưng quên mất lý do thôi việc ở các cty bác cho em đại cái lý do là chuyên môn không hợp hay là gì đi cho em vui bác ạ
    Jerryx8 thích bài viết này
  16. dl.ft

dl.ft Mới đăng kí

:)):)):)) chữ max nhiều :-/:-/:-/:-/
    design thì hơi thốn :|:|:|
    được quả tự tin :-@:-@:-@:-@
  17. lovekieu

lovekieu Thành viên cấp 1

nếu được, cho e xin 1 bản nhé
  18. Stevenphan2

Stevenphan2 Mới đăng kí

Đọc CV của bạn thì hiện tại mình thấy bạn đang làm Content website là chính, chứ chưa phải là PR executive.

Kinh nghiệm tính lại thì tới giờ bạn mới chỉ đi làm chính thức Tại VTC là chính (Không có tổng thời gian làm việc), còn lại chỉ là Cộng Tác Viên ha! Thời gian thử việc ở 1 cty trung bình là từ 1 đến 3 tháng, chưa ký hợp đồng chính thức thì chỉ là hợp đồng ctv hoặc hợp đồng thử việc ha.

Mình là dân đi nạp hs cũng nhiều, nhận hs tuyển dụng cũng nhiều. Nhưng với cái hs này thì mình chỉ xếp vào Rank B. Tất nhiên là sẽ không loại rồi nhưng vẫn gọi vào phỏng vấn xem trình độ với độ phù hợp cv hay không, 1 phần cũng vì Đợt này ngành MKT online nó thiếu nhân sự quá.

PS: Nạp 100 trúng tuyển mà lí lịch đi làm thì Bad quá à :(.
  19. Đào Đình Chương

Đào Đình Chương Thành viên cấp 2

Không cần biết chứ muốn chửi vào mặt #12
  20. LeoFantom

LeoFantom Thành viên cấp 1

1. Những ai văn minh lịch sự mình xin tiếp, ném đá góp góp ý thoải mái, còn chửi bới thì xin next -_-
    2. Năng lực mình có sao mình nói vậy, bạn nào ko tin cứ gọi đến referencers ở page cuối mà hỏi nhé ;)) Ngu gì tự chém gió mà up lên =))))
    3. Trả lời về việc nhảy nhiều việc, uh đúng là tại mình tính thích bay nhảy, còn muốn học lên nên chưa muốn ổn định ở đâu cả.
    4. Như mình nói rồi, các bạn chả chịu đọc gì cả, đây là CV từ lẩu lâu r, h mình chuyển sang dạng CV Motion graphic roài, baoh rảnh sẽ chia sẻ cùng các bạn :D
    5. Gửi lời cảm ơn những bạn đã ủng hộ mình :)
    Tiến Trung, bibingo89QLee thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn