Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

CV mới làm của em , mong các bác nhận xét

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi kvt911, 7/10/14.

Lượt xem: 3,945

1. kvt911 Thành viên cấp 1

Chào mọi người ,
    Em tham gia diễn đàn cũng lâu mà ngại comment vì thấy mấy bác chém ghê quá T^T.
    Nhưng giờ em làm chuẩn bị đi xin việc làm nên lấy hết can đảm post lên đây,mong các bác nhận xét giúp em như thế này đã ok chưa ? Có thiếu cái gì ko? có ko hợp lý chỗ nào ko?
    Em xin cảm ơn .
    p/s: Có anh nhân sự nào đi ngang qua thấy được được thì hốt em dùm luôn cũng được , em cảm ơn ạ.!

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

lỗi rồi bạn
  3. One Top

One Top Thành viên cấp 1

cv của bạn là 1 cái link ảnh bị lỗi.. :)))
  4. CV của bạn rất tuyệt vời! đẹp thiết kế đơn giản! cả về màu sắc và thiết kế! nhà tuyển dụng chắc sẽ chú ý đến bạn! =))
  5. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

rồi có hình rồi kìa các thím, về căn bản là ổn nhưng chưa có gì thật đặc sắc :D
    kvt911 thích bài viết này
  6. ah có hình rồi! về cơ bản thì đúng là như #5 nói
  7. hochoidesign0411

hochoidesign0411 Thành viên cấp 1

bổ xung thêm 2 # trước là cái chỗ tên tran nguyen huu tho làm vậy thấy ko đẹp, khó nhìn..
  8. kvt911

kvt911 Thành viên cấp 1

Vâng,cảm ơn các bác góp ý giúp em :)
  9. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Cái tên khó nhìn quá, mình kéo xuống xem đã rồi kéo lên mới để ý là có tên đấy :D
  10. chimbong

chimbong Thành viên cấp 2

hình như khoảng trống còn hơi bị nhiều đó bạn ! :*
  11. Earl Grey

Earl Grey Thành viên cấp 1

Mình không nhận xét về yếu tố thẩm mỹ hay nội dung thông tin, nhưng bạn mắc một lỗi chết người: Lỗi cẩu thả! Chỉ đơn giản là bạn đặt thiếu hay thừa dấu cách thôi cũng đủ làm các nhà tuyển dụng nghiêm túc loại hồ sơ của bạn từ khi họ chưa kịp đọc xong. Lỗi này là cực kỳ nghiêm trọng với designer, vì nó làm mất giá trị của sản phẩm thiết kế. Thân.
  12. Looie

Looie Thành viên cấp 2

Mình biết nếu làm bằng ENG đc thì tốt thôi nhưng ngữ pháp cơ bản + từ vựng sai nhiều quá nên bạn cứ nhằm VIE mà làm cho người ta đọc và dễ hiểu hơn nha!
    Hơn nữa mình có quyền nhờ người khác viết hộ ngôn từ cơ mà :3 Đã là công ăn việc làm thì nên đầu tư chút. Chậm 1 bước để tiến nhiều bước!?
  13. kvt911

kvt911 Thành viên cấp 1

Vâng ,chắc em phải chỉnh sửa lại cho phù hợp hơn mới đc, 1 lần nữa xin cảm ơn các bác đã cho nhận xét giúp em :*:*:*
    Earl Grey thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn