Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

CV xin việc của em!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi phandungtin, 15/7/15.

Lượt xem: 21,156

1. phandungtin Thành viên cấp 1

...
    Dương Hồng Xoa, link_vu, Lê Tú Oanh7 người khác thích bài viết này.
  2. AHUYENFX

AHUYENFX Thành viên cấp 2

pqhuy43, anhdt07, josky1 người khác thích bài viết này.
  3. phandungtin

phandungtin Thành viên cấp 1

:D em xài 3G nên hết lưu lượng xem video rồi. Bác chuyên animation sao ? :D
  4. AHUYENFX

AHUYENFX Thành viên cấp 2

phandungtin thích bài viết này
  5. Hoàng Tuấn Quyền

Hoàng Tuấn Quyền Thành viên cấp 2

CAO THỦ @@
  6. Duc Dinh

Duc Dinh Mới đăng kí

kĩ năng "ko thể tin được", thành tích đầy mình, vậy mà sao mình cảm giác cái CV ko tương xứng với trình độ của bác. Chữ đỏ nền đen đánh đố người đọc hả bạn? Chữ thì chi chít chen chúc nhau, lặp lại hơi dư thừa...Và hình như bạn đang nhầm lẫn về Kỹ năng mềm - Kỹ năng cứng...
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/7/15
    gummyboy, Boo.F, hungdang166 người khác thích bài viết này.
  7. quangdhtm

quangdhtm Thành viên cấp 1

PRO THẾ NÀY MÀ CÒN VIẾT CV À :))
    Boo.Fphandungtin thích bài viết này.
  8. baoca

baoca Mới đăng kí

Nếu tôi nhận được CV như vầy chắc tui del liền, khỏi đọc nội dung, trình độ của bạn viết trên chắc để hù cho vui cửa vui nhà, màu sắc và font chắc kiểm tra mắt người đọc quá.
    @-)
    Boo.Fphandungtin thích bài viết này.
  9. phandungtin

10. w32bigbang

w32bigbang Thành viên cấp 2

nhìn cái CV hết muốn đọc :)) trông như ảnh bàn thờ lại còn skill thế kia thì thiết nghĩ nên chờ ng ta đến mời làm thôi :)) chứ làm CV làm gì :))
  11. phandungtin

Em cũng không quan trọng là Nhà tuyển dụng có tin vào kỹ năng hay những gì mình viết hay không, vì thực sự khi test, làm việc sẽ có câu trả lời họ muốn. Vậy nên không có lý do gì để mà mình "chém về kỹ năng" cả, là như vậy. Còn về màu sắc, font hay gì đó thì kệ nó, em làm thế vì em thích thế. 1 điều cần thiết khi nộp 1 đơn CV đó là gì ? em nghĩ là người ta quan trọng hơn về "thông tin" người ta cần biết về người mà sắp vào làm ở cty họ chứ không phải 1 cái CV đầy màu sắc, tuyệt đẹp rồi đến khi đi làm thì tạch :)))
    ao7892Thanh Trà Trương thích bài viết này.
  12. Bi19895

Bi19895 Thành viên cấp 1

Cá nhân mình nghĩ chất lượng CV là chất xúc tác để nhà Tuyển Dụng đưa ra những đánh giá ban đầu về bạn. Cái bánh có ngon thế nào mà bao bì không bắt mắt thì người ta cũng bỏ qua trước khi kịp biết chất lượng thực sự của nó. Mọi thứ mình thấy khá ổn nhưng riêng phần " kỹ năng phần mềm" bạn không nên đưa vào. Dù thực lực bạn có thật sự đúng như thế thì tâm lý các nhà Tuyển dụng không ai muốn nhận một ứng tuyển viên sặc mùi cao ngạo.
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/7/15
    Boo.F, tydk2010, Pigge2 người khác thích bài viết này.
  13. shang

shang Mới đăng kí

Ấn tượng với các kĩ năng thuộc nghề tay trái của bạn. :like:
  14. J Baby

J Baby Mới đăng kí

Ôi 19t @@ .cho mình hỏi bạn học thiết kế từ khi nào thế ?
  15. phandungtin

#15 J Baby - Khoảng cuối năm 2013 bạn ạ ^^!
    StickJ Baby thích bài viết này.
  16. Văn Lương

Văn Lương Thành viên cấp 1

Bờ rồ quá:O:O:O:O:O:O:O:O:O
  17. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Tuổi trẻ tài cao :)
  18. anhsonuel

anhsonuel Mới đăng kí

rõ hư cấu :v
  19. TEAMVN

TEAMVN Thành viên cấp 1

mình 22 tuổi r mà tay mình cũng chỉ để quay thế mà bạn 19t mà tay trái vs phải đã làm bao nhiêu thứ r, 8 năm kinh ngiệm làm việc ://. thấy ngại với chính mình qá
    Stick, Mr.Po, Pigge2 người khác thích bài viết này.
  20. nghiadun

nghiadun Thành viên cấp 2

nghề tay trái 6 năm !
    19 tuổi - 6 = 13 tuổi đã vào nghề = lớp 8 = kinh dị = dị nhân =đột biến ghen = ....ko biết nói gì nữa
    Boo.F, Piggephandungtin thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn