Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đã ai sử dụng bút Funny Magic tự vẽ ra giấy rồi in lên áo chưa?

Chủ đề thuộc danh mục 'Thiết kế thời trang' được đăng bởi hoaian195, 16/7/16.

Lượt xem: 9,130

1. hoaian195 Mới đăng kí

Chào cả nhà!
    Chả là em nổi hứng muốn tự vẽ vời trang trí lên áo, hôm nọ thấy quảng cáo loại bút Funny Magic có thể tự vẽ ra giấy rồi sử dụng bàn ủi và nó tự in lên áo, cho em hỏi có ai biết về loại bút này không ạ này không? Ai sử dụng rồi cho em ít thông tin với ạ. Em cảm ơn!

...
  2. doanxuanhung.94

doanxuanhung.94 Mới đăng kí

Cái loại bút Funny Magic này bạn vẽ hình ra giấy sau đó sử dụng bàn ủi ủi từ 2 tới 4 phút ở nhiệt độ khoảng 200 độ C là được. Do bút sử dụng công nghệ mực tiên tiến nên mực sẽ thấm vào từng sợi vải và màu sẽ không phai khi giặt. Bạn nên sử dụng áo trắng tuyền nhé.
  3. Xưởng áo thun Thiên An

Xưởng áo thun Thiên An Mới đăng kí

cần gì cực vậy b. Chỉ cần alo xưởng là có ngay áo thun như mong muốn giá vô cùng hạt dẻ luôn !

Ủng hộ diễn đàn