Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[dabeo] Sakimi Chan Big Pack

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn Painting' được đăng bởi dabeomoon, 7/9/15.

Lượt xem: 715,812

1. adnap23

adnap23 Mới đăng kí

hic, mình vô thử Fshare của sailormoon hay Kaneki đều bị báo lỗi 404, chủ topic hay ai đó re up lại giúp mình không :(
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

OK ! @adnap23 : Vì là hàng quý hiếm, e vào đây down nhanh nhé, e down xong, e nhớ nhấn cái nút gì đó đó, để a biết là e đã down xong.

Chỉnh sửa lần cuối: 22/12/15
    adnap23dabeomoon thích bài viết này.
  3. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Uầy lâu quá không ai down thằng fshare nó xóa sạch rồi uổng công up lên ghê, không biết có chỗ nào up free lên mà nó không xóa không nhỉ.
  4. dabeomoon

tranvan.muon Cả hàng trăm GB hồi nào rảnh rỗi mới up lên được, mà nó xoa sạch boong nản dễ sợ, để khi nào rảnh đóng pack up lên torrent http://nethd.org/ cho mọi người kéo chứ như vầy thì thua rồi.
    Chờ đợi là hạnh phúc nhé các bạn!
    tungkk, adnap23tranvan.muon thích bài viết này.
  5. dabeomoon

tranvan.muon torrent là chia sẻ ngang hàng peer to peer
    chẳng hạn anh có 100gb dữ liệu anh sẽ tạo 1 file torrent cho 100gb dữ liệu đó.
    Anh up file đó lên cho mọi người down về thường file này có dung lượng rất nhẹ.
    Khi mọi người down file này và mở bằng chương trình down torrent họ sẽ bắt đầu leech dữ liệu từ 100gb trong máy tính của anh. Do đó nếu anh tắt máy thì chẳng ai leech được gì.
    Anh sẽ đóng vai trò là seeder trong quá trình những người khác leech đồng thời họ cũng sẽ seed lại những dữ liệu leech được từ anh, khi số lượng seed càng nhiều thì băng thông càng lớn và tốc độ leech càng cao.
    Ưu điểm là miễn anh không xóa đi thì bất cứ khi nào anh mở máy và kết nối với torrent thì mọi người lại tiếp tục leech được dữ liệu đó, và với những tài liệu hot luôn luôn có rất nhiều người giữ seed để kiếm điểm ratio theo các quy định của các trang chia sẻ ngang hàng này.
    http://nethd.org/ anh có thể vào trang này của Việt Nam để tìm hiểu rõ hơn, đăng ký lấy 1 acc để bắt đầu cuộc chơi chỉ tốn 10k để ủng hộ admin duy trì thôi, nếu chơi tốt thì hoàn toàn có thể active thành VIP liên tục được thôi.
  6. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@dabeomoon : Nếu vậy, thì mình hok choi up lên Torrent, vì mình ưa cái chiêu đổi tên file tùm lum, tên file không giống người ta, sẽ không leed dc, với lại, máy PC mình không thích chứa file lâu dài, toàn là Sync (đồng bộ) lên mây không àh ! giờ mình mới hiểu up torrent, thì bị tốn HDD mình wá, mình chơi mây Clould up load thích hơn torrent ! :D dabeomoon : Thanks bạn hướng dẫn !

Vậy thì khi nào bạn rãnh, bạn up Mì Sa Ki tập 03, 05 và sau 18 trở đi ..., các tập khác, mình lo dc, đã nằm trên #43 trên kia ! Thanks !

Lúc này, mình đang luyện Painting bằng Photoshop, vì thấy nó khó luyện, mới cần luyện, mình rất ít wa bên kia topic Photoshop rùi, bên kia, quen thuộc wá, đơn giản wá, mình tạm dừng bên kia ! ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 8/12/15
  7. adnap23

adnap23 Mới đăng kí

8. Ding Doong Dang

Ding Doong Dang Mới đăng kí

Trời ơi mừng hết sứcc ;-; cứ tưởng cái ổ die luôn rồi
    Trao ngàn con tim đến bạn <3
  9. tungkk

tungkk Mới đăng kí

Baidu của bọn khựa phải có tài khoản mới tải dc file dung lượng lớn. Giờ mới thấy topic hay nhưu thế này mà ko down dc :(
  10. adnap23

adnap23 Mới đăng kí

hic, hình như bài post các link trên baidu bị xóa rồi > <
  11. Nick Gon

Nick Gon Mới đăng kí

mấy hôm rài kiếm nó quá trời, h kím được rồi lại die hết :'(
  12. Nick Gon

Nick Gon Mới đăng kí

hi vọng 2 bác sớm tìm ra giải pháp để share cho a e, nếu được thì đội ơn 2 bác rất nhiều :)
  13. Phùng Đức Việt

Phùng Đức Việt Thành viên cấp 1

Khải Hoàng: bác up đủ tearm cho ae được ko :D, thanks bác nhiều
  14. Phùng Đức Việt

tranvan.muon oke thanks bạn, nhưng bạn ơi cho mình hỏi tý, cái kia hình như thiếu term đúng ko bạn? mình ko tìm được term 1, bạn có thể inbox mình kĩ hơn ko :-? mà muốn down về thì phải down cái phần mềm gì gì về đấy à :-?
  15. Phùng Đức Việt

tranvan.muon bác ơi, mình thử rồi nó hiện ra cái trang gì ý bắt down cái phần mềm của trang chủ đấy xong bắt login mới cho down hả bác ? mình ấn download rồi nhưng nó cứ hiện ra cái này ...
  16. Phùng Đức Việt

tranvan.muon a chỉ e cái chiêu " điện toán đám mây" đấy được ko :- ? hoặc có cách nào khác chuyển được sang link khác hay coppy hộ e cái address để e seeding xuống được ko a ?
  17. Phùng Đức Việt

18. Phùng Đức Việt

tranvan.muon a có acc ở đấy mà a :-? sao a lập được thế ạ ? ko thì a cho e mượn acc e sync xuống rồi a đổi pass được ko a ?
  19. phankien9x

phankien9x Thành viên cấp 3

Hay cái này hay
  20. dabeomoon

UPDATE Sakimi Chan patreon - Term 01
    Nhanh tay down nhé ACE
    ducnguyenmai, tranvan.muonkhoianha10 thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn