Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[daihocsi] Kỹ thuật chụp TIME-LAPSE: Hướng dẫn toàn tập A-Z

Chủ đề thuộc danh mục 'Các kỹ thuật trong nhiếp ảnh' được đăng bởi TAIKHOANBIXOA-01, 21/4/13.

Lượt xem: 22,571

1. Kemcamera

Kemcamera Mới đăng kí

Mình Thích làm timlapse bằng Gopro nhất, kết hợp với Gopro Studio, nhanh và chất lượng thì cũng rất đẹp (gopro đâu có rẻ đâu ), nhưng rất tiện, rất gọn và có thể thực hiện được nhiều góc, mình chuyên dùng timlapse để chuyển cảnh trong các Video Clip của mình trên các đài, tuyêtj các bạn ah, quảng cáo tí nhé , timelapse làm bằng Gopro 4 silver
  2. kuboon1131

kuboon1131 Mới đăng kí

^
    Cho mình hỏi ngu 1 phát là ví dụ mình dùng Smartphone hoặc Gopro khi chụp quá nhiều hình (làm nhiều clip) như vậy trong thời gian dài thì sensor có bị sao ko nhỉ

Ủng hộ diễn đàn