Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Dàn trang báo hộ. cứ gạch đá thoải mái nhé các tình yêu

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi HoangCaMap, 9/11/12.

Lượt xem: 3,402

1. HoangCaMap Thành viên cấp 1

Vâng đã edit lại rồi nha sry các bro
    có 2 trang... :)

...
  2. Vu Le

Vu Le Thành viên cấp 2

không có ảnh, xem lại đi
  3. TieuDao

TieuDao Thành viên cấp 2

fix lại đi bác lỗi rồi:-?
  4. ExoticFlavor

ExoticFlavor Thành viên cấp 2

Cầm gạch sẵn mà chẳng biết ném vào đâu. :-q
  5. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

up photobucket đi bác, vừa nhanh vừa ổn định vừa dễ
  6. Vu Le

Vu Le Thành viên cấp 2

=)) Thế này mà là báo! làm báo tường thì được. ném gạch chắc k được rồi, phải quăng cả rổ lựu đạn. Mà làm thì để ý Bát chữ nhé, ảnh chó thể full khổ, nhưng text thì phải để trong Bat, không nhà in nó xén đi đó.
  7. HSP

HSP Thành viên cấp 4

cái nì bác làm cho tạp chí teen thì tạm đc chứ những tạp chí gia đình thời trang điện ảnh .... thì chỉ có tính chất tham khảo
  8. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

dàn cũng được đó chứ, có nhiều style dàn khác nhau, style này hơi gióng 2! hoa học trò hồi xưa. Bài của bạn ý quá nhiều chữ nên nó chiếm diện tích, ko biết bạn để cỡ chữ bao nhiêu vậy. Để full khổ text cũng được lúc xuất pdf thì để căn lề cho nó xén.
  9. HoangCaMap

HoangCaMap Thành viên cấp 1

đúng rồi bạn ah cũng có học 1 chút từ 2! (theo yêu câu của người nhờ ^^).
    vâng ạ. yêu cầu bài tập của giáo viên là trình bày trên khổ giấy 24x30. (ko thì chả ai vô duyên vô cớ đi làm kiểu này (chả nhẽ lại up luôn bài mẫu từ những khóa trước của giáo viên đưa).... cái gì cũng có lý do cả thôi!
  10. Vu Le

Vu Le Thành viên cấp 2

Men không hiểu ý tớ. hi phong cách nhí nhố, lòe loẹt, nhưng vẫn có nguyên tắc của nó, mảng chính, mảng phụ vẫn chuẩn, bạn xem lại mà xem. Mình làm theo phong cách của họ, nhưng vẫn phải có nguyên tắc tạo hình căn bản cứ. Cái chính cần phải nhấn theo thứ tự là: Ảnh - Tile - Sapo - rồi đến nội dung. Đặc biệt là tạp chí giải trí càng cần phải nhấn ảnh. Đằng này mấy cuộn phim trang trí lấn hết cả poster phim... đó chỉ là 1 vd thôi, nói ra dài lắm, có gì từ từ trao đổi sau. Bạn xem 1 cái này tham khảo xem ảnh và Tile người ta nhấn ntn
    hth02x1 thích bài viết này
  11. dashiyang

dashiyang Banned

giúp em với anh ơi :(((

12. Vu Le

Vu Le Thành viên cấp 2

Cái này có gì đâu mà giúp, bạn chỉ bổ text làm 3 cột như nó, rồi vứt ảnh path lên là xong
  13. Vu Le

Vu Le Thành viên cấp 2

dashiyang thích bài viết này
  14. dashiyang

dashiyang Banned

giúp em đi chứ, tham khảo em cũng ko biết làm đâu :( khó quá đi :(
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn