Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đăng ký khóa học căn bản Digital Photo Manipulation 16/10 [Học Studio/Online]

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 2/10/13.

Lượt xem: 9,751

1. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

2. uotmi

uotmi Mới đăng kí

khang0238 hotga_ofla 2 bạn này nếu đăng ký chung với nhau thì sẽ hiảm đc 30.40% học phí :)
    Lớp học 2-4 là học thứ 2 đến thứ Tư .
    Địa điểm học Studio: 444 Hai Bà Trưng ,quận 1( gần chợ Tân Định)
    Sau 4 tuần, học viên được trang bị kiến thức về kỹ thuật chỉnh sửa và sáng tạo ảnh được sử dụng trong các công nghệ hình ảnh của Quảng Cáo, Thời Trang ,Minh Hoạ Ảnh trong công nghệ kỹ thuật hình ảnh Digital hiện nay .Có thể xin việc vào các công ty quảng cáo với các chức danh : Art Director ( Giám đốc hình ảnh) , D.I (Digital Image ,retouch ) v.v.
    nevergiveup có lớp học online tại nhà em nhé vào các tối 2-4 từ 9h30 đến 11h ,nếu busy ko học đc thì có thể học lại lúc 9h30 đến 11h sáng thứ 3-5 ban nhe.
  3. long_926

long_926 Mới đăng kí

tac pham tuyet that ! gia nhu co thoi gian de hoc huhu!
  4. nevergiveup

nevergiveup Thành viên cấp 1

Ý em là học tương tác trực tiếp với giảng viên đó Anh Thiên Ma
  5. shan123vn

shan123vn Mới đăng kí

cho em hỏi sau khóa học này có tổ chức khóa học khác không ạ? vì hiện tại thời gian không cho phép để em đkí học ạ.
  6. Phạm Hữu Dư

shan123vn hình như lâu lâu vẫn có, 1-2 tháng lại có 1 khóa thì phải :)
  7. shan123vn

shan123vn Mới đăng kí

Vâng, vậy thì tốt quá rồi! :)
  8. Mil Mèo Kon

Mil Mèo Kon Thành viên cấp 2

Ôi thèm quá =P~ nhưng mà.... muốn học tại studio thì tính ra được giảm thiểu nhất còn 1triệu, còn onl cũng 800k, T.T hơi hơi "lủng" ví đối học sinh cấp 3 như mình gồy :(
    Cơ mà nếu hè thì may ra có thể được!
    Hè có tổ chức nữa không vậy bạn? ;))
  9. Phạm Hữu Dư

Mil Mèo Konuotmi thích bài viết này.
  10. Dunno

Dunno Mới đăng kí

Sau ngày 8/10 vẫn còn đăng kí được không ạ?
  11. Phạm Hữu Dư

Dunno còn, nhưng ko đc giảm 10% cho những người đóng tiền sớm
  12. Bone Nguyễn

Bone Nguyễn Thành viên cấp 1

cá nhân rất thích Manip
    nhưng lại k thích phong cách manip của tác giả
    :) thông cảm ý kiến cá nhân
  13. KhoaRambo

KhoaRambo Thành viên cấp 2

Học cái này nâng cao thêm kiến thức + trí tưởng tượng...thấy thích nhưng ko thích học online :)
  14. vodanh82

vodanh82 Mới đăng kí

Mình ở HN, mình muốn đăng ký khóa học online, hôm nay đóng tiền thì được giảm giá bao nhiêu % vậy ?
  15. Pháp Huỳnh aigoo

Pháp Huỳnh aigoo Mới đăng kí

thích quá mà bây giờ xoay sao nổi ra tiền học, học phí như vậy là k cao đâu mấy bạn ơi, nhất là có sự hỗ trợ, giảm học phí nữa...mình mà có tiền làm ngay và luôn
    uotmi thích bài viết này
  16. uotmi

uotmi Mới đăng kí

vodanh82 học phí online giảm còn 1t2 nha bạn .Nếu tối 2-4 9h30 đến 11h ko học đc thì có thể học lại sáng 3,5 9h30 sáng đến 11h trưa.
  17. uotmi

uotmi Mới đăng kí

Dunno sau ngay 8 van con dang ky duoc va van giam 20% hoc phi nhe ban .Khai Giang doi` lai la` ngay` 17/10. Hoc. 3-5
  18. phatcist

phatcist Thành viên cấp 1

sao không ai tổ chức lớp học Fine Art hết nhỉ :(
  19. khoaphan

khoaphan Mới đăng kí

Vậy bây giờ đăng ký học tại studio, học phí được giảm còn 1 triệu 8 phải không bạn?
  20. jamesdo

jamesdo Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn