Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đăng ký offline đầu xuân tại TPHCM vào chủ nhật ngày 8/3/2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Offline - Workshop - Hội thảo của diễn đàn' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 7/3/15.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 5,415

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Chào các bạn, Tết cũng đã vừa qua không lâu, hầu như ai cũng đã quay lại với công việc làm và học tập của mình. Thể theo nguyện vọng của một số thành viên, hôm nay mình xin lập topic đăng ký offline đầu xuân để cho anh em giao lưu, thêm tinh thần đoàn kết trong năm mới Ất Mùi này.
    • Nội dung chính: giao lưu, làm quen và chia sẻ.
    • Địa điểm: Quán nướng trên đường Phạm Văn Đồng, Gò Vấp, TPHCM (chưa biết chính xác quán nào)
    • Địa điểm họp mặt: chỗ gửi xe công viên Gia Định trên đường Hoàng Minh Giám (đối diện quán cà phê Vườn Nhà Ai).
    • Thời gian: có mặt tại địa điểm họp mặt đúng 18h ngày 8/3/215 (tuyệt đối đúng giờ)
    • Chi phí: share đều trên dầu người nha (mỗi người nên mang theo ít nhất 200k để khỏi phại sợ kẹt). Vì ngày mai là 8/3 quốc tế phụ nữ nên sau tăng 1, nếu có tăng 2 hay 3 thì các bạn nữ sẽ được free nhé, chỉ tính tiền tăng 1 thôi :D
    • Số điện thoại liên lạc: 01655542554 (Ngô Đức Huynh) nhớ lưu số này nhé!
    Nội dung chi tiết: vì chưa biết chính xác địa điểm quán nên chúng ta sẽ tụ tập đầy đủ ở đường ngay chỗ gửi xe công viên Gia Định trên đường Hoàng Minh Giám (sẽ có bản đồ chi tiết cho các bạn), tất cả có mặt trước 18h sau đó chúng ta sẽ chạy dọc theo đường Phạm Văn Đồng để tìm quán, yên tâm là trên đường này có rất nhiều quán nướng nhé các bạn, nên chạy chút là thấy thôi, vì lý do hơi gấp nên chưa đi khảo sát để có địa điểm cụ thể, mong các bạn thông cảm.

Khi vào quán ổn định chỗ ngồi chúng ta sẽ kêu món, sau đó giới thiệu, ăn uống và giao lưu vui vẻ. Kết thúc tăng 1 thì chúng ta có thể thảo luận để tiếp tăng 2 hay 3 nếu như ai có nhu cầu và đủ máu lửa để chơi tiếp :D

Bản đồ bao quát, tập trung ở mũi tên màu đỏ nha.

Bản đồ chi tiết hơn về vị trí tụ tập

Vẫn y như cũ, ai đi được thì comment bên dưới theo form sau:
    Nội dung offline kì này cũng đơn giản thế thôi, trên tinh thần giao lưu chia sẻ và học hỏi lẫn nhau, nên ai cũng có thể tham gia và rủ theo bạn bè nếu như có thời gian và điều kiện nhé, mong là các bạn đừng ngại ngùng. Và dĩ nhiên là nếu đã đăng ký thì nên đi, không đăng ký cho vui, nếu như đăng ký rồi mà bận đột xuất thì vui lòng comment trong topic này thông báo :)

P/s: kì này miền Bắc cũng sẽ có offline đầu xuân nhé, nhưng sẽ muộn hơn, nên các bạn ở miền Bắc đừng có trách mình nữa nha! :v :v

...
    ĐịnhMệnh, Tran Duy An, mgr1 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Xin tiếp tục mở hàng luôn :3 :3

Họ tên: Phạm Hữu Dư
    Facebook: https://www.facebook.com/phamhuudu2
    Đi mấy người: 2 người

Update 1 vài hình ảnh của lần offline tất niên gần đây nhất :D

Ngô Đức Huynh thích bài viết này
  3. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

mgrPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  4. SilverRow1988

SilverRow1988 Cựu quản trị

Họ tên: Minh râu
    Facebook:
    Đi mấy người: 1 người
    mgrPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  5. nhanthuan

nhanthuan Thành viên cấp 1

Họ tên: Đặng Nhân Thuần
    Facebook: facebook.com/dangnhanthuan
    Đi mấy người: 1 người
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  6. khanhcoca

khanhcoca Thành viên cấp 2

buồn thật. e ở HN huhuhuhu
  7. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

Chỉnh sửa lần cuối: 8/3/15
    Ngô Đức HuynhPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  8. duytady

duytady Thành viên cấp 1

Miền Bắc bh zạ :(( bùn gê ~X(
  9. Hieuheroin123

Hieuheroin123 Thành viên cấp 2

Phạm Hữu DưNgô Đức Huynh thích bài viết này.
  10. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

Úp cho sum coi, sao vắng vại
  11. NumDa

NumDa Mới đăng kí

Chủ nhật vừa rồi mình có việc về quê nên không off cùng mọi người dc, nên hẹn các bạn dịp sau nhé khi nào off lần nữa các bạn hú mình tiếng nhé.
  12. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

NumDaoffline thì sẽ có thông báo trên diễn đàn và group trên Facebook chứ làm sao có thể hú riêng ai đc hở bạn? Nếu bạn có dùng Facebook và muốn update nhanh tình hình offline thì có thể add Facebook và inbox mình qua địa chỉ https://www.facebook.com/phamhuudu2 để mình add bạn vào group offline nhé!
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn