Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đang sử dụng Illustrator CC muốn về sử dụng CS6 có cách nào ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi kidofido, 26/9/16.

Lượt xem: 3,661

1. kidofido Mới đăng kí

Xini chào anh chị em trong forum

Chả là em thì đang sử dụng Adobe illustrator CC , có vẻ lỡ dại up lên rồi càng xài càng xài có mấy cái file hơi nặng mở cứ lỗi em nghĩ là do máy ko đủ mạnh, muốn về lại illustrator CS6 cho nhẹ. Download lại cài vào là dễ rồi nhưng sợ khách gửi file CC thì sao và có 1 số file trong máy (khá nhiều) ở Version CC.

Các anh chị em cao thủ có cách nào giải quyết không.

...
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Cài cs6 xài, kèm theo cái portable cc là đc.
    Hồng Sơnkidofido thích bài viết này.
  3. Betrayal1321

Betrayal1321 Thành viên cấp 1

Illustrator bản CC và Cs6 chạy hoàn toàn độc lập không đụng chạm đến nhau nên bạn có thể dùng song song 2 bản được nhé.
    kidofido thích bài viết này
  4. kidofido

kidofido Mới đăng kí

@dabeomoon vậy cho mình hỏi có bản CC nào portable ngon ngon ko, vì bưa trc có xài bản portable lúc thoát phần mềm xong rùi mở lại bản cài thì lỗi
  5. drax

drax Thành viên cấp 4

không nên chơi bản cài chạy luôn nhé, nó xung đột, thiếu file thư viện lung tung, kết cục cuối cùng là cài lại máy từ đầu đấy.
    Hồng Sơn thích bài viết này
  6. kidofido

kidofido Mới đăng kí

drax vậy có cách nào giải quyết không anh
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Không có cách nào giải quyết đâu thớt. Phần mềm nó không phải hề điều hành nên không thể đưa chúng từ bản cao về bản thấp được. Mà chỉ có thể cập nhật từ thấp lên cao thôi.

- Thớt làm theo #2 thôi, tuy rằng dùng hàng portable thì không nên. Bởi nó lỗi nhan nhản, chưa kể gây hại một số điều cho máy tính.

Ủng hộ diễn đàn