Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Danh thiếp của em mới làm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi vangiau180, 1/10/15.

Lượt xem: 2,204

1. vangiau180 Mới đăng kí

mưa ~ không biết làm gì, ngồi cạch cạch và cho ra 1 cái card :))
    ai cho góp ý với, mai em nó đi in luôn :D;):)):)):)):))[​IMG][/IMG]

...
  2. vangiau180

vangiau180 Mới đăng kí

nó đây NPITk8v.jpg
  3. Phúc Đào

Phúc Đào Thành viên cấp 2

Ý kiến của mình : Bố cục hơi rối, dòng '' rất vui khi được làm quen với bạn '' bạn nên chọn font khác,font này không hợp với tông màu này vàđưa vào giữa 2 gạch ngang cho cân bằng.Không nên để trên đầu danh thiếp như vậy ! Về óố phone và mail bạn nên thêm 2 cái ký hiệu gì đó cho tinh tế ! :3
    vangiau180 thích bài viết này
  4. vangiau180

vangiau180 Mới đăng kí

5. Kiin.Designer

Kiin.Designer Mới đăng kí

Theo mình thấy bạn sử dụng nhiều font chữ trong 1 sản phẩm làm nó bị phân mảnh ko có điểm nhấn... cố găng tìm font chứ nhẹ nhàng hài hòa...đường line cho mảnh bớt lại cho hiện đại...còn về thiết kế giữ nguyên vì tôn trọng ý tưởng cá nhân...
    Nguyễn Xuân Thái thích bài viết này
  6. Cc+

Cc+ Thành viên cấp 1

mình thích cái phong cách tự tin của bạn khi tạo cái danh thiếp này...hihi....còn mặt trước của nó đâu....bạn làm danh thiếp một mặt à..hay là
  7. vuongseo

vuongseo Mới đăng kí

8. Mochi

Mochi Thành viên cấp 2

Nhiều font. Rối. Rời rạc.
  9. SAOITVD

SAOITVD Thành viên cấp 1

Nói thật lòng mình k thích kiểu này. và mình nghĩ rằng rất nhiều người đồng quan điểm
  10. Medic

Medic Thành viên cấp 2

nhiều font quá bạn ơi, với lại lỡ tiếng anh rồi thỉ để hết tiếng anh luôn, với lại cẩn thận shadow của "Andy Rinh" nhé, nó dễ làm nhoè chữ lắm, tốt nhất là bỏ shadow luôn :D
  11. August Lê

August Lê Thành viên cấp 2

Mình thấy có quá nhiều nét gạch và nó hơi lớn--> cảm thấy bị gò bó, không nổi lên được tính chất freelancer. Và sử dụng quá nhiều font trong 1 namecard, làm cho nó khó đọc :(. Ý kiến riêng mình thôi nhé, hi vọng ko làm bạn buồn.
  12. tonyhoang195

tonyhoang195 Thành viên cấp 1

Bạn có thể tham khảo các mẫu này nhé

August Lê thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn