Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Dạo nắng

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi JADEnn, 1/1/14.

Lượt xem: 2,458

1. JADEnn Thành viên cấp 1

...
    Phạm Hữu Dư, Hồng Sơnnhtra thích bài viết này.
  2. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

ôi, kiều quần khiến bạn đc xem như 1 ng cao mét 6.:D
  3. JADEnn

JADEnn Thành viên cấp 1

nhtra mình đang cảm thấy góc chụp của mình làm bạn í lùn đi thì phải, chụp chính diện có vẻ k tạo đc ấn tượng lắm :D
  4. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

JADEnn ồ, thậm chí tớ còn nghĩ thấp hơn nhưng k dám nói đó, nói nhỏ với c thôi, bí mật nhé:D
    và, t chả rõ mấy cái góc đấy, t k biết chụp ảnh đâu mà. chỉ thấy là rất..à í tớ là hơi làm cho mẫu bị thấp đi đó mà. nhưng màu ảnh đẹp, nghe bảo ng chụp ảnh k thích nghe mẫu đẹp mà chỉ thích khen ảnh đẹp thôi, nên...:D
    và, t vừa nhận ra c chính là ng chụp ảnh...:(
    ờm...ờm...ờm...
    JADEnn thích bài viết này
  5. JADEnn

JADEnn Thành viên cấp 1

nhtra : đúng là ảnh mình chụp, keke anyway, cơ mà sao bạn lại ngại chứ, bất kể vđề gì về mẫu hay về ảnh, t đều nhận mà :D , đâu phải mọi thứ đều hoàn hảo, và cũng sẽ k thể làm cho đẹp lên đc nếu k có người phát hiện ra vđề ... đúng chứ ? :"> bạn chịu xem ảnh, và góp ý, mình vui lắm lắm :D
    nhtra thích bài viết này
  6. Amygreen

Amygreen Thành viên cấp 2

Nói thật là mình không thấy đẹp. Mình chỉ thấy 1 thanh niên gày gò mảnh khảnh, mặc đồ ngủ ra đường với bộ mặt lơ ngơ tìm sâu (nhưng không) vạch lá. :(
  7. JADEnn

JADEnn Thành viên cấp 1

Amygreen cám ơn bạn đã góp ý :D
    đúng là mẫu mặc hơi "chuối" thật, vì mục đích ban đầu hai chị em là đi dạo chơi, nắng nôi, tận hưởng, rồi mới đâm ra chụp choẹt , và bạn mẫu muốn chụp ảnh theo street style, chủ yếu là ảnh lookbook, mang tính chất show phong cách , quần áo là phần nhiều,
    chứ không cười phớ lớ như những mẫu khác, hay anbum của thành viên khác
    O:-)
  8. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

à quên chưa khen, quả này hay này:D
    t thực sự rất rất thích những ảnh mà mẫu k bị xử lí thái quá thế này.
    về cơ bản, ảnh bây giờ "chán" và "nhàm" kinh...cũng nói nhỏ với nhau nhé:D
  9. Furin

Furin Thành viên cấp 3

Mặc quần ngủ đi chụp ảnh :O
  10. JADEnn

JADEnn Thành viên cấp 1

Furin đây là quần tập dance c ạ, bạn này học nhảy :D
    Furin thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn