Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Dạo phố ông đồ

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi pcstar, 27/1/14.

Lượt xem: 7,496

1. pcstar Thành viên cấp 2

Ở nhà mấy ngày trước tết chán quá em cùng bạn dạo phố ông đồ chụp choẹt linh tinh ạ

Với những hình ảnh vô cùng thân thuộc mỗi độ Xuân về đã khiến Sài Gòn đẹp hơn rất nhiều.
    Mỗi miền đều sẽ có những cách đón Tết khác nhau. Tuy nhiên, cả Đất nước Việt Nam đều hòa chung một không khí tưng bừng chào Xuân đang về. Những con đường ngập tràn sắc hoa, những khu vui chơi, giải trí đều trang hoàng để tất cả mọi người có thể đến, tham quan và chụp những bức ảnh lưu niệm cùng nhau. Dưới đây là một trong những nơi đang thu hút khách cũng như các bạn trẻ đến “đọ dáng” trong những tà áo dài thướt tha nhiều nhất. Hãy theo chân Yeah1 để ngắm nhìn những bức ảnh ngập tràn không khí Tết cổ truyền đang đếm ngược từng ngày nhé!

Hình ảnh ông Đồ câu đối đỏ ngày Tết đan ngập tràn khắp mọi con đường tại TP HCM.

Và điều đặc biệt hơn nữa chính là những gương mặt 9x cũng tham gia "khai bút" đầu Xuân

Các bạn trẻ cũng rủ rê nhau đến để xin chữ đầu năm

Những câu đối thư pháp rực rỡ sắc Xuân đang được trưng bày tại rất nhiều nơi trong Sài Gòn

Nhìn hình ảnh này là thấy Tết gần kề bên tim rồi mọi người nhỉ?

Những bạn nữ cũng tranh thủ diện áo dài thướt tha "đọ dáng" bên mai và cúc vàng ngày Tết

Không những vậy, các mẹ cũng sắm sửa cho những cu cậu những bộ áo dài truyền thống để cả nhà cùng du Xuân

Bình yên bên Mẹ "tập tành" thư pháp

Đáng yêu quá phải không nào?

Tà áo dài luôn là một trong những trang phục khiến bạn đẹp hơn rất nhiều trong mắt người xem, nhất là khi Tết đến Xuân về

Tết sắp đến rồi, hãy tranh thủ cùng người thân dạo phố và lưu lại những khoảnh khắc thật đẹp và đáng nhớ trong những ngày đầu năm này nhé!

...
  2. Jan 21st

Jan 21st Thành viên cấp 2

KHÔNG LIÊN QUAN nhưng Ông Đồ ở bức thứ 3 nhìn giống Xuân Hinh bác ợ :3
    pcstar thích bài viết này
  3. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

bộ ảnh đẹp quá :3
  4. pcstar

pcstar Thành viên cấp 2

Thanks ZinP :3 bữa đó thời tiết đẹp nên ảnh ra màu đẹp ak:3
  5. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

mấy thằng nhóc cũng dễ thương ghê, hehe
  6. pcstar

pcstar Thành viên cấp 2

ZinP mình chụp xong mới biết thằng nhóc là cháu của photo mình biết :))... Chụp xong người ta zô nhận hình :))
    ZinP thích bài viết này
  7. pcstar

pcstar Thành viên cấp 2

có ai vào giao lưu hình tết không nè
  8. Shane Wall-E

Shane Wall-E Thành viên cấp 1

Bác cho biết qua về lens và body tý nhỉ :D
  9. pcstar

pcstar Thành viên cấp 2

Mình xài combo Canon 600D + fix 85mm/f1.8... LR 1 chút :3
  10. Trung Võ

Trung Võ Thành viên cấp 2

đẹp :-bd
  11. pcstar

pcstar Thành viên cấp 2

12. star_on_sky

star_on_sky Thành viên cấp 2

fuck...tưởng bác chủ thớt đi dạo một mình chụp ảnh như phóng viên...ai ngờ đây là đưa gia đình đi đấy chứ - khoe gia đình trá hình
  13. pcstar

pcstar Thành viên cấp 2

star_on_sky hình mình dạo đó nhé :)) mình chụp ké người ta mà gia đình mình đâu :))... mà bác chửi F*CK có nghĩa là gì
  14. DGB

DGB Thành viên cấp 2

hình die hết rồi bạn oi
  15. huyrua1990

huyrua1990 Thành viên cấp 1

Bộ ảnh đẹp quá bác à

Ủng hộ diễn đàn