Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đảo qua Forum thì thấy như thế này ??

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi Phèo.Design, 26/5/14.

Lượt xem: 7,745

1. Phèo.Design Thành viên cấp 2

Mới lượn qua forum chút chút thì mình thấy thế này..nhìn cũng chán.

...
    Mr.Lonely, Katy2309ZinP thích bài viết này.
  2. hoainambmt

hoainambmt Thành viên cấp 1

sao lại chán ??
  3. Hai Lúa

Hai Lúa Thành viên cấp 2

Ờ , phong trào nhờ nổi lên bất ngờ =))
    Katy2309 thích bài viết này
  4. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

cứ vả tới thôi có jì chán đâu =))
  5. Renamehttp

Renamehttp Mới đăng kí

Nhờ vả thì làm sao đâu nhở :-/
  6. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

đúng là, thỉnh thoảng có những trường hợp khó KHÔNG THỂ TỰ XỬ LÝ NỔI có thể đem lên forum nhờ sự giúp sức của các cao nhân trên diễn đàn.
    Nhưng mà, đến khi topic nhờ vả thầm chí nhờ những thứ cực kỳ đơn giản có thể bỏ 1 ngày ra tự học, topic nhờ chiếm đến 70 80% số lượng topic mới thì mọi chuyện nó khác đấy!
    Phèo.DesignKaty2309 thích bài viết này.
  7. xác ướp

xác ướp Thành viên cấp 2

có những cái nhờ này thì mới có phong trào troll mạnh :)) :))
  8. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

thế này còn đỡ bác ơi, em đăng kí theo dõi all box của forum thành ra bị sapm, mỗi lần vào là thông báo không dưới 50.
  9. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

AAAAAAAAAAAAAAAA....có tên mình ở topic 2 của cái e nhờ quay phim kìa, ai cũng thấy tên em đúng k?....:)):)):)):))
  10. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Mình nghĩ đừng nhìn vấn đề này quá tiêu cực vì tuy là mem mới nhưng mình vẫn nhìn thấy 2 cái lợi:
    1. Có nhiều mem đc thi nhau troll, góp vui cho diễn đàn thêm sôi nổi
    2. Kg phải ai trên diễn đàn cũng pro, xem như những bài này cung cấp stock free cho mấy mem mới tập tành như mình luyện cho vui. Với nếu có cao thủ nào ra tay bá đạo thì tụi mình cũng đc học hỏi thêm nữa mừ :D
  11. Phèo.Design

Phèo.Design Thành viên cấp 2

TPaine Sôi nổi gì kiểu troll đó hở bạn.Diễn đàn giờ toàn nhờ vả,up ảnh ọt linh tinh loạn cả lên,rồi thì troll đủ kiểu,như thế thì học hỏi gì được.
    Stock free thì trên mạng không thiếu.Mọi người có thể tự tìm và luyện theo nhưng tuts hoặc tự mình tìm tòi,như vậy sẽ tốt hơn.
  12. vothienbaochau

vothienbaochau Thành viên cấp 1

Forum mình rộ lên phong trào nhờ vả và troll theo mình thì phần lớn cũng nhờ công ông ad của page VIETDESIGNER trên FB đó... lên page của anh e mình thấy toàn là 18+, nhờ, troll...

Thế là tự nhiên nó nổi thôi...
    Phèo.Design thích bài viết này
  13. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

Phèo.Design cái này theo mình nghĩ cũng khó mà kiểm soát được. mục đó sẽ hiện lên những topic mới được coment nhất. Nên nó hiện lên thế nào thì chịu thôi. Bạn muốn tìm những tut hay hoặc hướng dẫn nào đó có thể kéo xuống vào trực tiếp từng mục mà. Thậm chí nếu biết định tìm gì rồi thì vào ô search cái ra luôn.
    Còn về vấn đề nhờ vả thì đến 90% nhờ vả là nick mới đăng kí, có nhu cầu chỉnh sửa ảnh họ nhờ cái xong biến mất luôn, ít khi quay lại, ý thức của những thể loại nhờ vả này thì vô kể. Thôi thì anh em nào rảnh, gặp trường hợp nào bức xúc thích thì troll, không thì bỏ qua thôi. trách sao được
    Phèo.Design thích bài viết này
  14. Long Đặng

Long Đặng Thành viên cấp 1

Thật thì em không phải dân chuyên, đăng kí cũng khá lâu rồi mà không tham gia gì cả, nhưng hay lui lên đây và cực kì thích đọc comment "vả" của các bác ạ :)) em thấy đâu có gì xấu lắm đâu, tính giải trí rất cao.
  15. Gấu Mập

Gấu Mập Thành viên cấp 2

Long Đặng đăng kí mùng 10/3/2014 mà đăng kí cũng lâu rồi hả bác :))
    Long Đặng thích bài viết này
  16. zero001002

zero001002 Thành viên cấp 2

Mục đích của cái topic này là gì vậy ? Than thở à ?
  17. clone_clone_clone_ver1

clone_clone_clone_ver1 Thành viên cấp 1

tôm thấy đấy là một nét riêng của 4rum, sao lại chán !!! /:)/:)
  18. KhánhIT

KhánhIT Thành viên cấp 1

Mấy topic như thế cũng 1 phần ra đời các trào lưu,các thánh =D
  19. lenm

lenm Thành viên cấp 4

hôm nọ thấy admin bảo sẽ hạn chế, mà chưa thấy động tĩnh gì cả, cơ bản mấy topic kiểu này vài cái thì vui chứ nhiều thì nhảm mà nhiều khi còn gây ức chế, ở đâu cái kiểu vào nhờ vả, thậm chí pm, ib xong dc ảnh rồi là biến mất k lấy 1 lời cảm ơn. Có dễ tính mấy cũng k thể làm nhiều lần thế được
  20. s0rry91

s0rry91 Banned

Dạo này lắm thớt đăng kiểu này quá. Nhìn cũng chán.

Ủng hộ diễn đàn