Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đây là chibi sau 1 tuần cực khổ của mình, 2 con đầu trong xấu tệ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Razawa Chiharu, 26/6/13.

Lượt xem: 3,779

1. Razawa Chiharu Mới đăng kí

đây là chibi đầu tiên của mình, trông k đz đẹp >"<
    còn đây là chibi thứ 2, vẽ sau chibi trên 1h, có lẽ do dùng photoshop kéo nên nó dẹp ra trong mập wá
    Chibi thứ 3 mình vẽ sau 2 chibi trên 1 ngày, mình bắt đầu tập vẽ k dàn khung như 2 bức trên mà họa thằng vào nền giấy luôn

Sau 1 hồi mệt nhọc mình cx đã vẽ xong bức ảnh (_ _")
    [​IMG]Các bạn thấy sao? cho mình ý kiến nhé
    Mình vẽ tấm này vào hôm wa, 26-6

đây là tấm ảnh hôm nay, lại tuột dốc nữa rồi [p/s: như pice 3, mình k dàn khung cho ảnh. Quên chụp lại rồi (_ _")]

...
    Hẻo Hóm Hĩnh, vsea, Crz2 người khác thích bài viết này.
  2. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

=D> bản thứ 3 của bạn rất tốt, thật ko tin nổi là bạn có thể làm khá vậy á 8-} nghĩ lại mình hồi đó làm mình xấu hỗ quá ^^ 1 like này
  3. Kun Tik Tok

Kun Tik Tok Thành viên cấp 2

Tiến bộ vượt bậc ở tấm 3.cố gắng nha bạn
  4. Razawa Chiharu

Razawa Chiharu Mới đăng kí

thanks m.n nhìu
    ;)
  5. kuhon8888

kuhon8888 Mới đăng kí

em mới tap ve k rành photoshop lắm.anh co thể cho em hỏi thăm tý dc không. vẽ hình xong oy mình ghép hình nền như thê nào z anh. ai biết giúp em với. cho em sdt em gọi chỉ dùm em.
  6. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Tiến bộ nhanh quá \m/
  7. Razawa Chiharu

kuhon8888 vẽ hình xong thì cắt mod, mở BG có sẵn rồi dùng dụng cụ move kéo ảnh cắt mod sang, bạn có thể lên google tra, mà nói bạn nè, mình là nữ (_ _")
  8. phamcuonghn90

phamcuonghn90 Thành viên cấp 1

m k biết vẽ = SAI. K BIẾT CHO NÉT NO MƯỢT @@
  9. Razawa Chiharu

phamcuonghn90 cái này là tùy bạn kéo thôi, chính cho nó cong cong, chỗ này thẳng thấy k ưng kéo cong ra al2 cho nó nượt được, còn lại tùy bạn đổ màu ^^
  10. phamcuonghn90

phamcuonghn90 Thành viên cấp 1

Nhuưng mình k bieét keo :( no k giog pts. Pts nhan giu chuot. Con sai thi lam the nao dư net no cong ha ban. M xem ca 3 clip fox day ma k noi. Fox day toa noi tat vs dung bang ve. nen cha hoc dc j may
  11. Razawa Chiharu

bạn nhấn gĩ ctrl, rồi dùng chuột nhấp 1 điểm bất kỳ trên đường thẳng, sau đó thì giữ chuột kéo nó ra là đc, bạn mún chấm bao nhiu điểm tùy ý
    phamcuonghn90 thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn