Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đề nghị mod xem lại tư cách và thái độ của thành viên!

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi kubi_coffee, 14/8/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 5,161

1. kubi_coffee Thành viên cấp 2

Tham gia một diễn đàn nhằm mục đích học hỏi, giao lưu với mọi người. Mọi người comment góp ý thì mình rất cám ơn nhưng lại có một người người comment với một lời lẽ thái quá, chê bai người khác một cách quá đáng thì thử hỏi mọi người sẽ có suy nghĩ thế nào?
    Không phải mình khó khăn hay xét nét gì nhưng thật sự mình và cả team của mình cảm thấy rất khó chịu về thái độ và tư cách comment của thành viên canthoquetui.
    http://forum.vietdesigner.net/threads/hoi-hinh-nay-di-net-bang-phan-mem-gi-vay.32434/
    Mong mod lên tiếng trong vụ này giúp mình nhé!
    Thanks!

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình nghĩ nick này là nam , nếu nó là nữ thật thì đúng là chúa vô duyên , còn nếu là nam thì bơ nó đi bác !
    kubi_coffeeHẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
  3. kubi_coffee

kubi_coffee Thành viên cấp 2

Người ta con gái đấy bạn Thiên Ma ơi =))
  4. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

xời bơ nó đi - 4 rum nào àm chả có xuất hiện 1 số thành phần như thế
    kubi_coffee thích bài viết này
  5. nqloivn

nqloivn Thành viên cấp 1

Mình cũng ghét nhất thể loại góp ý theo kiểu bố đời như thế. Nếu là comment mang ý nghĩa xây dựng thì dù người đó giỏi hay dở mình cũng đều tôn trọng. Gặp thể loại như trên thì trong đầu mình chỉ nghĩ 1 điều duy nhất: "anh hùng bàn phím thôi chứ nó biết cái đ** gì!"
  6. Claude Monet

Claude Monet Thành viên cấp 2

Mình cũng theo dõi cuộc ẩu đả trong thớt " hình này đi nét bằng phần mềm gì".thấy cũng hơi khó chịu nick này với 1 đống mặt cười lăn lộn.chả biết cao siêu đến đâu nhưng có vẻ coi thường người khác
    Nguyễn Hạnh1992kubi_coffee thích bài viết này.
  7. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

thôi đi bạn. quan tâm chi . làm quen đi vì cuộc sống bạn sẽ phải gặp nhiều trường hợp như vậy nữa đấy. đó cũng là 1 bài học cho bạn. và mình không bao giò như vậy đúng không. đôi khi có những lời khó nghe nhưng họ có liến quan gì đến cuộc sống của mình đâu.
    còn việc bạn yêu cầu MOD xem thái độ của các thành viên thì là điều không khả thi rồi. vì đó là ý thức của từng người làm sao quản lý được hết khi mỗi khi lại gặp 1 vài thành viên như vậy
    Fly Nguyễn, mgrkubi_coffee thích bài viết này.
  8. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

em đề nghị anh Phạm Hữu Dư nên làm gì đấy để tránh các mem đăng ảnh độ nét cao >3mb!!
    lag quá!!! #-o
  9. kubi_coffee

Gooner Designer Mình cũng biết là như vậy, ngôn ngữ viết thì dễ hơn nhiều so với ngôn ngữ nói đúng không? Nếu ở ngoài cuộc sống chưa chắc gì bạn ấy lại dám nói những lời nhận xét đó?
    Mình cũng không muốn lập topic riêng tư để tốn tài nguyên của 4rum đâu nhưng đây là ý kiến chung của các bạn trong team mình!
  10. kubi_coffee

11. Cá Bé Nhỏ

Cá Bé Nhỏ Thành viên cấp 2

Mình cũng theo dõi ở 2 cái topic của chủ thớt với cái vẽ chibi :))
    Nói chung là thấy nữ nhân này ăn nói khá là khiêu khích. Nhưng chủ thớt đàn ông con trai, chấp nhặt chuyện nhỏ này làm gì, bỏ qua đi. Để bụng thì chỉ tức mình thêm mà càng làm người khác thấy hả hê đấy ^^
    Chuyện riêng thì giải quyết riêng, người ta ăn nói ngang tàng nhưng không hề vi phạm nội qui thì làm gì được người ta, chẳng nhẽ bây giờ đòi ban nick người ta vì tội đấy? =)))
  12. kubi_coffee

Cá Bé Nhỏ xem topic vẽ chibi của mình và icon cười phía sao là sao nhỉ ??=.="
    Mình nói ra đây chỉ để mod nói bạn ấy thui chứ ban nick thì hơi quá rùi!
  13. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

cái gì cũng lôi mod vào, mỗi người có 1 chút ý thức đi, đổ tội do mod, mod cũng chẳng phải bố mẹ các bạn mà bắt các bạn phải làm thế này thế kia đc :-j do ý thức, ý thức hiểu ko ((=
    ZinPFly Nguyễn thích bài viết này.
  14. Cá Bé Nhỏ

Cá Bé Nhỏ Thành viên cấp 2

Chắc bạn không hiểu cái câu đầu tiên của mình @@
    Ý mình là mình có xem bạn tranh luận với bạn kia ở topic hỏi đi nét bằng gì của bạn, và topic vẽ chibi của 1 bạn khác, cười tức là cũng biể sơ sơ lí do của cái topic này và bạn kia như thế nào :D
    Mình thấy có gì bạn góp ý nhẹ nhàng với bạn ý, không nghe thì thôi, chịu rồi :)) Còn vc này không vi phạm gì đến nội qui diễn đàn,chắc mod chả nhúng tay vào đâu :D
  15. kubi_coffee

b0yHN_96 Trang có đổ tội gì cho mod đâu và mod không phải bố mẹ nhưng mod có tiếng nói, người quản lý diễn đàn =.="
    Với lại 80 triệu năm mới lôi mod một lần mà nói vậy......hixhixhix
    Vậy thui ai có quyền xóa topic luôn dùm Trang nhé!
    Xin lỗi vì làm phiền mọi người!
  16. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Mình vừa sang chửi nó 1 câu,vot ban nó >:)
  17. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

kubi_coffee mình nói vậy thì dạo trc có 1 đợt tận mấy bài post toàn có mấy bố lập topic ngồi nói lảm nhảm nói mod như này mod như kia, rồi bị người ta vào ném gạch cho, xoắn xog té ((=
    Fly Nguyễnkubi_coffee thích bài viết này.
  18. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Nói chung như b0yHN_96 nói, chủ yếu là do ý thức :3 :3 Mod cũng chả phải thần thánh gì để góp ý là họ phải nghe theo, cứ ừ cái rồi lại đi cmt tiếp theo kiểu đó thì làm sao, có vi phạm nội quy đâu mà xử lý, mà xử lý rồi tạo nick khác thì cũng thế. Nên cứ bơ đi cho nó khỏe người.
  19. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

Nói chung mấy cái này tự giải quyết thôi còn lại cho mod với assmin nghỉ ngơi qwerty chứ :))
  20. Terminator_K

Terminator_K Mới đăng kí

bạn ơi mỗi người có một cách góp ý. khi bạn up tác phẩm lên thì bạn đã xác nhận là mình nhận gạch đá rùi bạn ak. có nhìu ng chê mình nhưng dùng lời lẽ dễ nghe thì mình rất típ thu và chỉnh sửa, cũng có một số trường hợp như bạn kia thì mình cũng kệ thui bạn coi như k típ thu, không nhận đk j từ ng ta thui. cũng giống như bài viết này của mình góp ý cho bạn nếu mình dùng từ ngữ khác nhưng cũng với nội dung như vậy thì chắc bạn cũng khó chịu lắm :D
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn