Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Demo]Chuyện tềnh ngón tay

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Wildwolf, 18/11/12.

Lượt xem: 3,166

1. Wildwolf Thành viên cấp 2

close!

...
    thanh7rung, Phạm Hữu Dư, TuanVuKT5 người khác thích bài viết này.
  2. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Đã làm thì làm một lần đăng luôn đi bạn.Giờ giả dụ mình thấy không hay thì bạn cũng dừng luôn ý tưởng sao ,hay bạn muốn được tôn vinh @@.Sr vì nói thẳng như thế.Nhưng xét về tác phẩm thì rất có sáng tạo, nhưng cách trình bày chưa khoa học và hơi đơn điệu, nội dung chưa có nên chưa bàn tới.Góp ý là bạn nên thu nhỏ bớt hình ảnh, giảm bớt shadow, nền tự nhiên một xíu !
  3. Wildwolf

Wildwolf Thành viên cấp 2

:P mai tớ sẽ tìm mấy TUT làm poster để đầu tư vào hình ảnh hơn. Thực ra nội dung tớ cũng đang bí, vì ý tưởng dùng ảnh kể chuyện vừa nảy ra lúc nãy mà kịch bản thì chửa có ... nên mới xin ý kiến mọi người. Còn chuyện tôn vinh thì ai chả thích :)) Khi nào tớ làm xong bạn tôn vinh tớ nhá .... bây tớ đi chụp sao băng đã. nghe nối tối nay có sao băng mà chờ mãi chưa thấy
  4. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

Thế thôi vậy, mình thấy đến đây thì chưa có gì hay, tuỳ bạn làm tiếp hay ko :))
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Truyện cắt ngang lãng xẹt vậy bạn , đang hay mà =D>
  6. tuankiet_nct

tuankiet_nct Thành viên cấp 2

:-bdhài ghê :D
  7. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Truyện mới có 7 hình ! :v :v Xem vãn chưa hiểu lắm ! :v :v
    - Thôi chuyển qua Vẽ truyện tranh về ""Choẹn Tềnh Ón toay " đi (Phác thỏa ý tưởng) sau đó up lên để AE xem trọn bộ ! :D
  8. pitlamgi

pitlamgi Banned

Nhìn ngộ ngộ thích thật :)

Hóng trọn bộ ;))
  9. Raiken

Raiken Thành viên cấp 1

vãi choẹn, đọc mà méo cả mồm :v
  10. Con Nhà Ngèo

Con Nhà Ngèo Thành viên cấp 1

cái ảnh cuối ở bức ảnh cuối nhìn hay hay nha:|
  11. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3