Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đen + Trắng : Thành phố qua 2 màu cuộc sống :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Voòng A Bống, 25/1/13.

Lượt xem: 4,924

1. Voòng A Bống Thành viên cấp 1

Những ngày đầu học thiết kế, chắc tầm 3-4 năm trước rồi ^^. Người anh và cũng là người thầy thầy của mình bắt đầu dậy mình về những bức hình có 2 màu đen và trắng. Sau này vì vài mâu thuẫn trong công việc, mình và anh ít nc hơn. Mình rất thích nhưng tài năng có hạn. Đành post 1 pic của anh vậy :).

p/s ko phải mình vẽ nhé nhưng có nguyên 1 bộ vector về city black & white của anh ấy. dropbox.com/s/2aohdlem7t3j4lq/black%26white.rar

...
    teeta, Hằng MậtThánh Miêu thích bài viết này.
  2. RamBo

RamBo Thành viên cấp 1

trông như tăng cuves xong chỉnh lại hiệu ứng màu = PTS ấy, k giống vẽ lắm (:|
  3. Voòng A Bống

Voòng A Bống Thành viên cấp 1

bạn đã down file vector mình post chưa ^^

Ủng hộ diễn đàn