Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Designcrowd - Contest 3 giải win 2

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi HoàngLuxius, 1/12/15.

Lượt xem: 2,875

1. HoàngLuxius Thành viên cấp 1

Nói chung mục đích chính topic này là chia vui :"> mới tham gia vào giữa tháng 11, mới win được tầm 3 contests thôi
    Có contest này 3 giải win được 2 nên cũng bất ngờ.

Sẵn tiện anh em designer làm trang nào thì cùng nhau chia sẻ nhé.
    Về chất lượng trang web thì phải tham gia trải nghiệm mới biết, riêng mình thì thấy phản hồi tương đối nhanh, hỗ trợ ok, quan trọng là chuyển tiền không rề rà như 1 số trang khác, chỉ có từ PayPal về tay mình là lâu lắc thôi =))

...
    hungdang16Son Do thích bài viết này.
  2. ChauVu

ChauVu Thành viên cấp 1

Chúc mừng bác. Ngày đêm cày cuốc đã đc thành quả.
    HoàngLuxius thích bài viết này
  3. HoàngLuxius

HoàngLuxius Thành viên cấp 1

Gọi là miệt mài design vận may sẽ đến đó bác :D
  4. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Đầu tiên chúc mừng thớt và cho hỏi trang này tham gia có dễ không thớt.
    HoàngLuxius thích bài viết này
  5. cornliquid

cornliquid Mới đăng kí

Mình cũng làm ở đây 5 bài rồi, 3 bài bị loại 2 bài vô vọng :)))
  6. HoàngLuxius

HoàngLuxius Thành viên cấp 1

K.Trang Cũng dễ bác ạ, rắc rối ở phần đăng ký PayPal, làm thẻ Visa, xài Visa ảo cũng được nhưng khuyến khích nên làm thẻ thật. Nếu bác có PayPal rồi thì vô tư, chưa thì search GG cách đăng ký PayPal có hưỡng dẫn kỹ lắm.
    K.Trang thích bài viết này
  7. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

HoàngLuxius Thanks bạn, trước đây mình có visa của bên techcombank, nhưng giờ ko xài rồi, chắc phải đăng ký 1 cái mới bên ACB quá.
  8. Good

Good Thành viên cấp 1

Ý tưởng cũng hay đấy, chúc mừng bạn.

Ủng hộ diễn đàn