Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Địa điểm chụp ảnh tại TP HCM

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Phin cà phê, 24/5/13.

Lượt xem: 3,345

1. Phin cà phê Mới đăng kí

Mình muốn tìm chỗ chụp ảnh trong khu vực tp HCM để chụp bộ ảnh mang hơi hướm như vầy ạ

Nói chung là chỉ cần không gian tý để ekip chuẩn bị và làm việc, với lại ko bị mọi người xung quanh để ý kì thị nữa ;_; (nhất là tại cái vòm hoa trên đầu đó), với lại ko thu phí thì càng tốt.
    Ai biết thì chỉ mình với nha.
    Cảm ơn mọi người nhiều lắm <3<3<3

...
    Long Khánh thích bài viết này
  2. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Nếu thích không gian hiện đại thoáng thì vào cafe gác hoa , gabi , còn thích thiên nhiên thì có khu vực Q7 hay hồ đá mà thẳng tiến
    Zeroco thích bài viết này
  3. Phin cà phê

Phin cà phê Mới đăng kí

HSP: Gác hoa với Gabi có tính phí ko bạn? nếu có thì tính ntn ạ?
  4. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Cả 2 quán đều không thu phí bạn à , dẫn mẫu đến ún cafe ăn sáng rồi chụp luôn để ý chút là đừng làm phiền mọi người khi bấm máy là ok , ngoài ra quán có thu phí nếu bạn chụp theo dạng dịch vụ chụp theo concept với đội ngũ nhiều người " nháy mẫu má cúp AS hậu cầu .. " chiếm dụng nhiều khoảng không gian
  5. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

nếu công viên rộng thì có khu Tân Phong Quận 7, hoặc dưới chân cầu ông lớn PMH Q7 có khu rừng dương cũng đẹp
  6. .Gấu

.Gấu Thành viên cấp 1

Trần Hưng Thịnh: Bác có tấm ảnh cái rừng dương đấy k ạ, cho em ngía thử khu vực í cái ạ :D
  7. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

@.Gấu bên hông cầu ông lớn (cầu đỏ), bên PMH
  8. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Mình nghe nói bên quận 2 sau siêu thị Metro cũng có cỏ lau nhiều lắm, bác chụp ở đó khỏi ai để ý luôn :D. Hình trên là bác chụp ấy hả ! hơi mờ và noise nhiều.

Ủng hộ diễn đàn