Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Địa điểm chụp ảnh trên cao đẹp tại Hà Nội

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi lucyfer, 26/8/13.

Lượt xem: 6,125

1. lucyfer Thành viên cấp 2

Như title mình muốn tìm địa điểm chụp ảnh trên cao ở Hà Nội mà không có kinh nghiệm chinh chiến nên ko rảnh lắm..với mình thì chụp đường phố thì tầm 4,5 tầng là ổn và chụp toàn cảnh thành phố nhà cửa thì càng cao càng tôt...các pro nào biết chỉ dùm mình với
    Kiểu kiểu như thế này ạ :)

...
  2. Butterfly_Die

Butterfly_Die Thành viên cấp 2

Tháp đôi Hà Nội Hai Bà Trưng, Nóc Legend Beer chỗ Bờ Hồ, Keangnam Pham Hùng,...Bác cứ thấy chỗ nào cao cao thì bò lên thôi, thường những toà cao là cho thuê văn phòng, mình cứ lên, như khách, nó có hành lang tác chiến được mà, :D,
    Em không chơi thể loại này mấy, trừ dịp Tết căn ke chụp pháo hoa, liều là ăn nhiều mà bác :-bd
    lucyfer thích bài viết này
  3. Kojzy

Kojzy Thành viên cấp 1

cafe ở trên sofitel!! mình lên ý thường xuyên :3
    lucyfer thích bài viết này
  4. lucyfer

lucyfer Thành viên cấp 2

UP THÊM NÀO
  5. viet1234

viet1234 Thành viên cấp 1

up, mình đang muốn chụp trên tầng cao như này ạ
    Ai giúp mình với