Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Dịch vụ xem tarot cho dân chúng VDS

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi LiptonChanhĐá, 7/3/13.

Lượt xem: 14,219

1. LiptonChanhĐá Thành viên cấp 2

1, Tarot là gì?
    Nói nôm na, tarot là bói toán, và chính xác hơn, nó là bói bài.
    Nói không nôm na, đó là một môn khoa học tâm linh.
    Và nói cho cụ thể: nó là một thứ gì đó nằm giữa tâm linh và tâm lý học.

Một vài bộ tarot :D

Hiện tại thì mình đang dùng 3 bộ Tarot chính: Shadow Scape, Deviant Moon và Ghost and spirit.
    Bạn nào muốn xem thì để lại: Họ tên đầy đủ. Ngày tháng năm sinh, giờ sinh. và câu hỏi bạn muốn hỏi + 1tấm ảnh chính chủ :3
    Và hơn hết, vì đây là tâm linh, nên nếu bạn mang tâm lý xem cho vui thì câu trả lời cho câu hỏi của bạn cũng rât "vui vui" :D
    Có dịch vụ xem tarot riêng, thù lao là 1 ly nước :">

...
  2. jackrudo

jackrudo Thành viên cấp 1

cho mình cái mail của bạn đi, chứ mình đăng ảnh lên đây cũng ko tiện, mong bạn thông cảm nha ^^
  3. LiptonChanhĐá

LiptonChanhĐá Thành viên cấp 2

mess qua diễn đà cũng được mà bạn :)
  4. jackrudo

mình gửi qua mess cho bạn rùi ak ^^
  5. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Hay à,để ta Inbox nhá :))
  6. jackrudo

bạn Liptonchanhđá ơi, bạn có thể xóa cho minh cái #2 của bạn dc ko :), thank bạn nhìu
  7. LiptonChanhĐá

Quẻ của bạn :)
    Theo thứ tự : --3--
    4-1-2
    5
    1: the Herophant rx(ngược) cho thấy sự nghi hoặc về khả năng của mối quan hệ có thể xả ra (bản thân bạn) và sự hiểu biết của bạn về người kia thực sự cũng không quá nhiều.

2: 9 of wands: cho thấy sự chờ đợi 1 quãng thời gian khá dài và có thể trả giá nếu thấy có chút thành tựu.

3: 3 of pentacles: cho thấy tình cảm mà bạn dành ra khá lớn, đối phương xũng có biết, nhưng lại đặt bạn vào thế yếu. Tức là dù cho có xảy ra thì mối quan hệ này sẽ nghiêng về 1 phía - và không ổn định.

4: king of wands: và lá số 4, số 5 khẳng định lại điều đó: bạn không có dũng khí để thực hiện mộng tưởng của mình.

5: the tower rx: kết quả: mối quan hệ này không vững chắc từ trong suy nghĩ đến đời thực, và khó có khả năng thành đôi :)
    jackrudo thích bài viết này
  8. TK Tùng

TK Tùng Thành viên cấp 2

Dương Hiển Tùng
    12-05-1993 16h30
    khi nào mới có gấu :)):)) :))
    ponpunpeterpan thích bài viết này.
  9. jackrudo

những gì bạn nói hoàn toàn đúng với hiện tại của mình, thank bạn Lipton nhiều nha ^^, mặc dù đọc cái số 5 có hơi buồn :(
  10. LiptonChanhĐá

ra ngoài hàng gấu bông, mua con gấu 50k, chúc mừng bạn đã có gấu :">
  11. TK Tùng

TK Tùng Thành viên cấp 2

OMG ... đơn giản thế àh :))
    mua hoài sao chưa thấy có ~X(
  12. ILovePhotoshop

của e đâu bác #:-s
  13. LiptonChanhĐá

vị trí : 4 9
    5 (1+2) 3 8
    6 7
    Bạn hỏi 2 vấn đề: sự nghiêp và tình duyên. Mình mạn phép xem sự nghiệp là câu hỏi chính và tình duyên là phụ.
    7 8 9 sẽ là tình duyên của bạn, và liên quan mật thiết đến sự nghiệp của bạn ( 1 2 3 4 5 6)

1 + 2 tình trạng và tương lai của sự nghiêp: Highpress và star: bạn đang đi những bước đầu đầy hoài nghi trong sự nghiệp của bạn, nhưng tương lai sẽ tôt dần lên. Đừng hoài nghi và ngờ vực, hãy đam mê.

3: knight of cup rx : bạn có vẻ hơi nhút nhát trong việc thể hiện cảm xúc và chính kiến trong công việc?

4: 4 of swords: như đã nói ở trên, bạn vẫ đang có những nối lo sợ về tương lai của mình, mặc dù nó không đáng phải nuhư thế.

vì 5: Judment và 6: king of cup cho thấy bạn sẽ thành công, nhưng người ta vẫn thường nói: con người sợ những thứ mà chúng không sờ được không thấy được. Tương lai cũng nằm trong những thứ sợ đó. Nên đừng lo sợ, hãy là mình, bạn sẽ thàn công.

7 8 9: 7:4 of wands: có vẻ bạn đang có 1 mối quan hệ, nhưng mà không vững chắc, hoặc là chưa vững chắc.
    8: Queen of wands và 9: the dead. Thực sự thì mối quan hệ này sắp kết thúc rồi, 1 phần vì bản thân bạn có phần thiếu chủ động trong mối quan hệ này.

Và nhớ nhé: Tarot chỉ cho bạn thấy khả năng có thể xảy ra nhất, chứ không phải là tương lai, nên bạn có thể thay đổi được tương lai, miễn là bạn muốn.
    Thân. :)
    rubiILovePhotoshop thích bài viết này.
  14. cloud9965

cloud9965 Thành viên cấp 1

em cũng muốn xem, bói cho em một quẻ nha bác, em inbox bác nhá ^^
  15. LiptonChanhĐá

2 bạn chờ tí nha, mình đi ăn xế chút, đói quá :(
  16. TK Tùng

TK Tùng Thành viên cấp 2

vâng bác cứ ăn . em cũng đang ăn đây :*
  17. olala211

olala211 Thành viên cấp 1

khi tâm trí người muốn xem không định hướng vào thời điểm bạn bói bài thì chẳng hóa ra bạn tự xem cho mình à; theo mình chỉ có 2 cách: gặp trực tiếp hoặc dùng phần mềm chat hình skype chẳng hạn
    ponpun, rubi, LiptonChanhĐá1 người khác thích bài viết này.
  18. Mèo Mun Đi Hia

Mèo Mun Đi Hia Thành viên cấp 2

đã inbox thử :D
  19. LiptonChanhĐá

cái này là tùy vào người hỏi bạn à, như mình nói ở trên, phải tin vào câu hỏi mà mình hỏi, còn nếu xem cho vui thì cũng đâu ai cấm đâu :)), vì khi xem trực tiếp 1 quẻ mình xem nhanh nhất cũng 20~30' đâu có được "công ghiệp" như trên này đâu. cái gì cũng có mặt hạn chế của nó mà :)
    ILovePhotoshop thích bài viết này
  20. ILovePhotoshop

[v] Đúng
    [X] Sai
    [50/50] Gần đúng

1 + 2 tình trạng và tương lai của sự nghiêp: Highpress và star: bạn đang đi những bước đầu đầy hoài nghi trong sự nghiệp của bạn, nhưng tương lai sẽ tôt dần lên. Đừng hoài nghi và ngờ vực, hãy đam mê. [v]

3: knight of cup rx : bạn có vẻ hơi nhút nhát trong việc thể hiện cảm xúc và chính kiến trong công việc? Em thik ai là e tấn công ngta ko kịp thở luon bác ợ :D [50/50]

4: 4 of swords: như đã nói ở trên, bạn vẫ đang có những nối lo sợ về tương lai của mình, mặc dù nó không đáng phải nuhư thế. [v]

vì 5: Judment và 6: king of cup cho thấy bạn sẽ thành công, nhưng người ta vẫn thường nói: con người sợ những thứ mà chúng không sờ được không thấy được. Tương lai cũng nằm trong những thứ sợ đó. Nên đừng lo sợ, hãy là mình, bạn sẽ thàn công. Ừm

7 8 9: 7:4 of wands: có vẻ bạn đang có 1 mối quan hệ, nhưng mà không vững chắc, hoặc là chưa vững chắc.[V] nó lằng nhằng nên e cho nó ra đảo rồi,tốt cho cả 2

8: Queen of wands và 9: the dead. Thực sự thì mối quan hệ này sắp kết thúc rồi, 1 phần vì bản thân bạn có phần thiếu chủ động trong mối quan hệ này. [Như trên]

Thank chủ thớt đã cho e vài ý kiến đúng để e tự phát triển bản thân ạ :D

p/s: Bửa nào xem trực tiếp,cho khỏi công nghiệp ha
    jackrudo thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn