Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Điểm danh các thánh VDS :)))

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi love photoshop, 3/8/14.

Lượt xem: 8,248

1. love photoshop Mới đăng kí

Xin chào toàn thể đại gia đình VDS
    Em xin giới thiệu em là thành viên mới đăng ký nhưng ko phải là người mới :)) tham gia đc nửa năm rùi vì chưa đóng góp đc gì cho 4rum và ít tham gia hoạt động nên vẫn là mới đăng ký :D
    Thời gian qua em học đc cũng kha khá từ 4rum mình ; sau này em sẽ share những gì mình biết cho những newbie ham học hỏi !
    Hôm nay mở topic này nhân tiện cám ơn ACE trong VDS
    Đầu tiên em xin cám ơn anh Phạm Hữu Dư đã tạo ra sân chơi bổ ích như thế này VDS là nơi học hỏi và trao đổi kiến thức của những người chung đam mê :)
    Trong VDS em cũng hâm mộ và quý rất nhiều Mem ; em xin điểm danh các mem mà em nghĩ là nhắc tới ai ai cũng biết và đc tất cả mọi người yêu mến:

Thiên Ma : :D bác này làm manip đẹp tuyệt vời :)) và viết Tut tỷ mỷ chi tiết ; em xin cám ơn hehe

ILovePhotoshop : Là một mod luôn share tài nguyên khủng :x đặc biệt dịp sinh nhật Fan page Vietdesigner hihi : Thanks you very much :x :x

@Tâm Hà : có nhiều tác phẩm đẹp ; đặc biệt khoản 18+ đẹp thôi roài :-? bác này cmt trên các topic luôn luôn lịch sự và khiêm tốn :))

Eminem : :)) vui tính ko ai bằng

Hổ Báo VietDesigner : :x với những Tut công phu rất bổ ích ; em xin cám.ơn ; giạo này bác ít xuất hiện :-?

NhanPhoto : hay share kiến thức ;nhưng nay đã hoàn toàn mất tích tại VDS :-? :-?

mgr : chị này vui tính ko ai bằng ; nhiệt tình với các mem

Dù Kun VietDesigner : có mặt và like trên mọi topic, nhiệt tình hỗ trợ các vấn đề về lỗi bên Ps và Ai :-bd

Ngoài các lão tướng đó ra thì có các mem vui tính như

Thái Châu : hay xuất hiện tại topic hit :)) oánh nhau tung toé

@Mèo Hoang : hay có Manip đẹp :-?

phuongthustudio2 : có avatar xinh gái có mặt trên cả ngàn topic :))

@kaizen Nguyễn : typo rất xì tai :)

@n0_name và @Shaerrigan cặp tình nhân vDS =))

-Trần Văn Hùng- : cmt thẳng thắn về các tác phẩm

hatay1712 :- :-?cmt rất hài và hay like

Invisible Universe : newbie hot girl vds nổi tiếng sắp thành chị Mèo đến nơi rồi

hihi nhớ đc từng đó người các bạn kể tiếp đặc điểm của ng nào mà bạn biết nhé

...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi moderator: 20/8/14
  2. ChanhEp

ChanhEp Thành viên cấp 2

Gom hết vào để có gì nhờ vả cho dễ :P
    hatay1712 thích bài viết này
  3. maiqueanh

maiqueanh Thành viên cấp 1

Dễ nhờ vả những thành viên nhiệt tình. Còn ai nữa list ra luôn nha a @love photoshop
  4. Invisible Universe

Invisible Universe Thành viên cấp 3

Chị mèo là gì nhỉ ???:-?:-?:-?
  5. miendat2

miendat2 Thành viên cấp 2

Còn thiếu 1 anh quan cmn trọng đó là Phạm Hữu Dư - Không có anh thì khóc móm hết =))
    tranvan.muonKaty2309 thích bài viết này.
  6. Cái Bô Trôll

Cái Bô Trôll Thành viên cấp 2

Không có mình =((
    tiendatbtt, nhatbuiInvisible Universe thích bài viết này.
  7. Invisible Universe

Cái Bô Trôll yên tâm e ấn tượng tên a nhất :)) ban đầu tưởng là : Cá bôi trơn :))
    Cái Bô Trôll thích bài viết này
  8. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Thank đã tín nhiệm .Moahaaaa >:)
    Sắp tới Page www.facebook.com/VietdesignerNet tròn 10k hy vọng cũng sẽ có 1 phần quà cực lớn dành cho các bạn típ theo :D
    genius.titi, b0yHN_96Invisible Universe thích bài viết này.
  9. One Top

One Top Thành viên cấp 1

Invisible Universe maayshoom trước có xem đc topic làm quen của bạn này nhưng mục đích vào Vietdesign trước giờ của mình là nằm vùng & cắm like nên cũng không hỏi han gì.. hôm nay nhìn lại đã thấy nick của bạn đc hơn 500 comment rồi.. =P~
    Invisible Universe thích bài viết này
  10. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

:)):)):)):)):)) chịu khó thôi dõi nhở
  11. lenm

lenm Thành viên cấp 4

thiếu nặng nề nhé thớt, còn các thánh " cực mạnh " như Kửng, LaaD nữa nhé =)) thiếu các bác ấy mất vui nhé. Bác Gia Kiệt cũng là 1 thành viên tích cực và làm rất tốt mảng in ấn nữa kìa =))
    hatay1712Sun thích bài viết này.
  12. stun_stakura

stun_stakura Thành viên cấp 2

Mình lên đây nằm vùng chủ yếu xem các top 18+, nên không có gì đặc sắc :))
  13. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Cảm ơn đã tín dụng cho mình nhé,
    có gì hay share cho mình nhóe, nhờ kèm cả Pass và giá rổ. :D
    À ko có mày nhé thằng Sun , mày thấy không, mày ko là cái gì cả, tao đã bảo mà. :))
    việt ptit, ttgl_17, mgr2 người khác thích bài viết này.
  14. Invisible Universe

15. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Còn anh Hưng Trần Văn hình như cựu mod chuyên chia sẻ file khủng nữa :-s
    Còn T0nbui chuyên typo cực đỉnh :3
    Katy2309 thích bài viết này
  16. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) ai còn nhớ X-bom đây mới là hạt bom VDS
    pesockute thích bài viết này
  17. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

vâng, em đã bị lôi vào đây, anh em có gì thì nhờ thôi chứ đừng có vả, nếu ai đã quen với em và gặp mặt em thì biết thừa là răng cửa của em chỉ còn có nửa cái thôi và nó ở đó hơn 10 năm nay( bị gẫy từ năm lớp 6, sau giờ học toán). em sợ đi cả hàm lắm.
    Invisible Universe chị mèo là chị cả trong việc share stock cho anh em tập blend đấy em, những người thuộc về lớp đầu của forum mình, DemiCat DA là nick của chị ấy, giờ chị ấy đi là ít có thời gian nên không thấy xuất hiện, mà xuất hiện chắc có bão mất, thỉnh thoảng thấy nhớ chị ấy lắm.
    Katy2309 thích bài viết này
  18. Invisible Universe

19. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

còn mấy bác nữa nhưng thôi em chả nêu tên ra, ví dụ như đức huynh, lenm, tranvan.muon.... nhiều lắm bác ơi,
    Có vẻ như các thánh chuẩn phải là ad với mod, thấy rất ít khi online nhưng top nhảm chết như ngả rạ, em tố cáo cái 1 tí đã thấy lặn top mà không thấy mấy bác ý online, chắc là đăng nhập ẩn. chỉ có vài bác online thôi
    Tiện thể anh em ăn mừng hôm nay có 169 thành viên sinh nhật nhé.
    tranvan.muon, mgr, lenm1 người khác thích bài viết này.
  20. aptechhn

aptechhn Thành viên cấp 1

cái bài điểm danh này nghe quen quen =))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn