Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Diễn đàn đang khó khăn, nhưng chúng ta sẽ vẫn cố phát triển nó nhé các bạn!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 11/7/12.

Lượt xem: 5,301

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Tình hình là ngay từ khi thành lập diễn đàn đến nay, hầu như chúng ta đều lâm vào tình trạng bị kẻ gian tìm cách phá hoại, khiến cho hoạt động bị trì trệ liên tiếp, và kiềm hãm sự phát triển (vốn dự đoán là rất mạnh), tuy nhiên với kiểu tấn công có chủ đích như thế này thì chúng ta khó lòng mà kháng cự, đành phải lập hàng rào cản 1 cách bất đắc dĩ, và việc lập hàng rào cản như thế này sẽ rất khó để cho nhiều người truy cập vào diễn đàn.

Và mấy ngày gần đây, có nhiều Mod đã đề xuất tổ chức nhiều sự kiện mà mình cho là rất hay, tuy nhiên với tình trạng diễn đàn như thế này chúng ta không thể làm gì hơn, cho nên trong thời gian này mình chủ yếu là củng cố lại cách làm việc và hướng dẫn cho Mod làm việc thôi, chứ chưa thể có những hoạt động nào sôi nổi cả mong các bạn thông cảm.

Mình hi vọng là với tình yêu đồ họa và sự ủng hộ của các bạn, chúng ta sẽ mau chóng hoạt động bình thường trở lại.

Và lời cuối xin gửi đến các bạn đang tìm cách phá hoại diễn đàn! Đây là diễn đàn lập ra với niềm đam mê là chính, và tất nhiên mục đích và tiêu chí làm việc hoàn toàn minh bạch và trong sáng, nếu các bạn có suy nghĩ thì hãy dừng lại việc phá hoại này vì nó chẳng có hay ho gì, nếu muốn cạnh tranh thì hãy cạnh tranh công bằng hơn, còn nếu vì mâu thuẫn gì cứ việc liên lạc trực tiếp với mình, chứ đừng đứng trong bóng tối mãi như thế :)

...
    tranvan.muon, Ốc Sên, greenombiez26 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mở hàng topic luôn! Topic này có số thứ tự rất đẹp, 666 :x :))
  3. Đoàn_Whinny

Đoàn_Whinny Thành viên cấp 3

Chúc cho diễn đàn vượt qua mọi khó khăn :)

Mình luôn ủng hộ diễn đàn, Mấy thằng đi phá hoại thật là dảnh dỗi, vô tích sự ;))
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  4. Hanee

Hanee Thành viên cấp 3

Cảm ơn chia sẻ của Ad. Vẫn luôn ủng hộ diễn đàn.
    Cũng nhờ Vietdesigner mà mình học được rất nhiều thứ và quen thêm nhiều bạn bè :)
    Hi vọng diễn đàn sẽ phát triển mạnh hơn nữa và Ad Dư sẽ mạnh khỏe, để còn dẫn dắt diễn đàn phát triển chứ :D
    p.s: ngủ đi anh, thức khuya xấu zai, ế vợ giờ =))
    canhttPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  5. Phạm Hữu Dư

Chúng ko vô tích sự, nếu vô tích sự thì đã chả phá đc diễn đàn! Nhưng chúng ko hề biết suy nghĩ :)

Từ khi lập cái diễn đàn này ra có ngày nào ngủ sớm đc đâu, toàn phải thức tới sáng :-<

Cơ mà chả hiểu sao lại càng hấp dẫn hơn, được người yêu nâng niu chiều chuồng hơn :"> :))
    Trần Thành LợiHanee thích bài viết này.
  6. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Mấy hôm nay bị tấn công liên tục thấy thương ad tóa TT^TT
    Diễn đàn mới thành lập được 1 thời gian ngắn mà lượng thành viên và bài viết khủng như thế nên không tránh khỏi ghen ghét =))
    Dù sao thì e cũng sẽ vẫn gắn bó với 4r như nửa tháng nay :">

Ad cố lên \m/
    Mọi người cố gắng vì VD nheeeeeeeeeee \m/
    HaneePhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  7. Hanee

Hanee Thành viên cấp 3

Cái này giống như vỗ béo để chờ xuất chuồng ý :-?
    Anh cẩn thận, không khéo lại bị "cầm tay anh qua biên giới" =))
  8. Tuân Sắc Tuấn

Tuân Sắc Tuấn Thành viên cấp 3

Em ủng hộ từ thời Group đầu tiên trên fb, giờ cũng chẳng có lý do gì để ko ủng hộ cả ;))
    Phạm Hữu DưHanee thích bài viết này.
  9. dangnttam

dangnttam Mới đăng kí

Mình ít khi comment diễn đàn, chỉ im lặng theo dõi, đọc bài, cái gì hay thì like thôi
    Cảm ơn admin & các bạn trong BQT đã dành nhiều tâm huyết đưa cái kỳ diệu của thiết kế đến với nhiều bạn. Diễn đàn gặp khó khăn, nhưng nếu vượt qua, sẽ còn mạnh hơn nhiều lần nữa.^^
    [Mình theo dõi diễn đàn từ những ngày đầu tiên, đến hôm nay alexa rank ở VN đang là 1030 - con số đáng tự hào nhỉ?:)]
  10. Phạm Hữu Dư

Nếu ko gặp khó khăn có lẽ thứ hạng đã ko dừng ở con số đó tuy là chỉ mới thành lập đc 3 tuần thôi. Kể từ nay bạn Tâm sẽ tham gia bình luận nhiều hơn trên diễn đàn nhé, đã là diễn đàn thì phải tham gia viết bài và bình luận thì nó mới gọi là diễn đàn, chứ chỉ theo dõi thôi thì sao gọi là diễn đàn đc ;))
  11. ChelseaA5

ChelseaA5 Mới đăng kí

Cố lên ad ! Cây ngay không sợ chết đứng mà :)
  12. Xuân Tín

Xuân Tín Thành viên cấp 1

4rum này bổ ích mà, nhờ 4rum mà mình biết được thêm nhiều kiến thức về PTS, về nhiếp ảnh, về cách blend màu....I Love PTS, I Love Vietdesigner. hehe
    Hãy để 4rum tiếp tục bay xa hơn, vươn ra xa hơn nữa để tất mọi người có cùng niềm đam mê về PTS có thểm biết đến 4rum này!
  13. anhnguyen125

anhnguyen125 Thành viên cấp 1

Cố lên! Mình ủng hộ!
  14. SilverRow1988

SilverRow1988 Cựu quản trị

Like trang "I love PTS" từ những ngày đầu bước vào con đường design (Hơn 1,5 năm), thật sự học hỏi được rất nhiều từ những bài viết hay ho ở đây. Đồng thời cảm nhận được đam mê và tâm huyết của ad là rất lớn (Mình thì mình nể cái này).
    Cho nên cố vượt qua chút khó khăn này nhé, ở đây chắc ko phải ai cũng có thể hỗ trợ trực tiếp cho ad nhưng về mặt tình thần thì tất cả đều ủng hộ bác đấy :)) ...
    p/s: Diễn đàn design có khác, đêm mà cú bay phấp phới ...
    HaneePhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  15. ДrchitecT92

ДrchitecT92 Thành viên cấp 2

Bây giờ là 4h sáng!
  16. Silent

Silent Thành viên cấp 0

Định viết cái tutor mà bận :))

liên quan?? OT mình remove lun ấy :))
  17. Ab Le

Ab Le Việt Lightroom

thế ad ơi Contest Chibi có hoạt động nữa không?
  18. Phạm Hữu Dư

Sẽ hoạt động nhưng kéo dài thời gian và hoạt động cầm chừng :)
  19. pingpoong

pingpoong Thành viên cấp 2

làm cái icon 666 như trong naruto đê
  20. canhtt

canhtt Thành viên cấp 1

být xấu dzai ế vợ lun kìa =))

Ủng hộ diễn đàn