Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Digital painting] Elsa - Phiên bản Việt hóa

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi TTLK, 25/6/14.

Lượt xem: 7,462

1. TTLK Thành viên cấp 1

Lâu lém lém e rùi chả đăng bài nào cả.
    Hum nay ngồi bùn bùn lấy tác phẩm cũ đăng. :D
    Mấy cái nè e vẽ cũng được vài tháng rùi ạ. E vẽ bằng bé chuột trên Photoshop.

Thêm một bức nữa ạ.

E cũng mới tăm tia cái mảng nè thui nên vẫn chưa đẹp lém. Đây mới là bức thứ 3 và thứ 4 e vẽ. Mong là sớm có những bức đẹp đẹp hơn để trình diện. :D

...
    chanhchua, Mega Dark, FMP23 người khác thích bài viết này.
  2. Hieuheroin123

Hieuheroin123 Thành viên cấp 2

đẹp quá bạn ơi, mình chưa vẽ digital painting bh, nhưng nhìn bài bạn thấy kích thích quá :x TTLK
  3. Âm binh

Âm binh Thành viên cấp 2

oh, vẽ phần đầu đẹp quá :) còn phần thân thì giải phẫu chưa ổn ^^
  4. Thanh Trà Trương

Thanh Trà Trương Thành viên cấp 1

5. ChanhEp

ChanhEp Thành viên cấp 2

Phần dưới mình có cảm giác nó phẳng lỳ ? Bạn có thấy không :D. Cả 1 bên chân nữa kìa
  6. Vũ Việt Hùng

Vũ Việt Hùng Thành viên cấp 2

Bạn tô màu bằng brush như nào vậy :)
  7. VnZoom

VnZoom Thành viên cấp 2

:x yêu quá bạn ơi
  8. TTLK

TTLK Thành viên cấp 1

:)) Cảm ơn nhận xét của mọi người. Âm binh ChanhEp mình biết mà. tks :D vẽ cũng lâu rùi mừ.
    Những tác phẩm sau sẽ cố gắng đẹp hơn nhìu.
  9. Lơ Ngơ

Lơ Ngơ Mới đăng kí

vex bằng chuột thì mình có thắc mắc lúc mà mình đổ màu ý b làm như nào để màu k bị lem?chả lẽ phải dùng pen đồ lại xong tạo vùng chọn rồi mới đổ màu? =="
  10. minhsmor

minhsmor Thành viên cấp 1

xấu ế :P : P :P :P
  11. Cu Tý

Cu Tý Thành viên cấp 1

CÁi này là vẽ từ đầu hay vẽ đè vậy bạn ?
  12. Thỏ phệ

Thỏ phệ Thành viên cấp 1

đẹp lắm bạn
  13. TTLK

TTLK Thành viên cấp 1

Lơ Ngơ mình dùng chuột tô mà đâu có phải đổ màu, cầm em chuột cứ thế mà di di. :))
    Cu Tý đầu tiên mình cho ảnh vào pm phác hình trước choa nó đúng tỉ lệ. :)) Sau đó là nhìn ảnh bên ngoài vẽ thoai.
    Lơ Ngơ thích bài viết này
  14. TTLK

TTLK Thành viên cấp 1

Cái áo dài là tự bịa ra gán vào em nó nên hơi điêu tí. :P
  15. quangai94

quangai94 Thành viên cấp 1

Vẽ chuột? Cứng tay thế, mình vẽ wacom còn bị giật với đi nét không đều được 8-|
  16. chanhchua

chanhchua Thành viên cấp 1

Tớ iêu bạn này rồi ná! :P <3 <3<3 <3<3 <3<3 <3<3 <3<3 <3

Ủng hộ diễn đàn