Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Digital Painting] mới tập vẽ :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi KaKuZu, 28/3/13.

Lượt xem: 5,081

1. KaKuZu Mới đăng kí

Mình mới tập vẽ trên PTS khoảng 2 tháng nên có gì mọi người góp ý :D tác phẩm thì nhiều nhưng mà chỉ có 2 bức này là ưng ý nhất , mọi người chém nhẹ tay @@

...
    aO_Oa, Gia Cát Lượng, thuynganquan7 người khác thích bài viết này.
  2. digimon17007

digimon17007 Mới đăng kí

tự học vẽ á ?
  3. Ezio De Aquatic

Ezio De Aquatic Thành viên cấp 2

Ảo lòi @.@
    nupa thích bài viết này
  4. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Lạy thánh, con học đại học mấy năm không bằng thánh tự học 2 tháng.

Bỏ học cả đê =D>
    Gia Cát Lượng, nguyenvantai, xuTi1 người khác thích bài viết này.
  5. Huy Pig

Huy Pig Thành viên cấp 1

Uây...a vẽ đẹp quá...:-bd
  6. Cậu bé

Cậu bé Mới đăng kí

Bác học 2 tháng á?.. em học mấy tháng rồi mà vẫn chưa ra thần hồn thần xác gì luôn..!!
    Kiểu này có khi phải bái sư sớm thôi!
  7. Ezio De Aquatic

Ezio De Aquatic Thành viên cấp 2

Pác này học vài tháng nữa chắc làm game luôn @.@
  8. heodien.dz

heodien.dz Thành viên cấp 1

VN nhiều siêu nhân vl :D
  9. KaKuZu

KaKuZu Mới đăng kí

em mới học mà mấy bác , nói thật là em mới biết đến PTS dc 3 tháng vì em mới mua máy dc 3 tháng :D ( trước đó còn chả biết máy tính là cái gì :D ) ,đây là 2 bức em vẽ gần đây nhất thôi còn mấy bức hồi mới vẽ ko dám post lên sợ nhận gạch :D
    xuTi thích bài viết này
  10. xuTi

xuTi Thành viên cấp 1

nhân tài !
  11. K4G4

K4G4 Thành viên cấp 1

Bác là thánh luôn rồi.
  12. SV_zoke

SV_zoke Mới đăng kí

24/24 trong 2 tháng + năng khiếu :v :like:
  13. KaKuZu

KaKuZu Mới đăng kí

cũng đã là gì đâu @@ ngày nào mình cũng bỏ mấy tiếng ngồi vẽ rồi xem hướng dẫn trên youtube để học ,và ko biết từ lúc nào tự nhiên vẽ dc :D
  14. quabongtron

quabongtron Thành viên cấp 1

Thần thánh vờ lờ :))
  15. Thanh Tinh 1209

Thanh Tinh 1209 Thành viên cấp 2

bạn vẽ khủng thật, cơ mà mình thấy thanh kiếm này to quá, trông như quạt ba tiêu của Thiết Phiến công chúa quá ! :-B
  16. ChiPro

ChiPro Mới đăng kí

Mới tập vẽ trên PTs 2 tháng. Còn vẽ tay ở ngoài thì bao nhiêu rồi bạn ? trên 5 năm chứ ? :P
  17. nguyenvantai

nguyenvantai Thành viên cấp 2

cậu vẽ bằng chuột hả :3
  18. KaKuZu

KaKuZu Mới đăng kí

trước đó em có đi luyện thi vẽ để thi kiến trúc dc 3 năm , nhưng lại bỏ vì em chuyển sang thi ban A theo nguyện vọng của gia đình :D
  19. pham vu

pham vu Mới đăng kí

oa. học vẽ trên youtube bảo em với các bác, đang muốn tập tành tí, thích nhưng chẳng biết chỗ nào để nhích cả.
  20. KaKuZu

KaKuZu Mới đăng kí

bạn lên youtube xem mấy cái speed painting để học cách đi nét và tạo hình , xem PTS tut để học tạo hiệu ứng cho hình :D
    Ezio De Aquatickem smile thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn