Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[DIGITAL PAINTING] sau 1 tháng đọc sách hướng dẫn (by Bi Geurae)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi frdaam1222vn, 11/4/17.

?

các bạn có thích mình vẽ thể loại này không?

1. không

Kết quả chỉ hiện ra sau khi bạn ấn bình chọn.

Lượt xem: 7,792

1. frdaam1222vn Mới đăng kí

Sau nhiều thời gian tìm kiếm .cho tới ngày 9/3/2017,mình đã tìm được 2 cuốn sách ưng ý và mua liền dù không biết ngôn ngữ.sau 1 tháng xem thì mình đã hiểu được ý họ thế nào
    đây là nhân vật Mọt Sách gặp gỡ 1 nhân vật trong game Audition
    đọc cách hướng dẫn vẽ cơ thể của người Nhật:
    mình vẽ chưa chuyên,thực ra mình thiếu kinh nghiệm vẽ Background và hành động nhưng ước muốn 2 cuốn sách kia bán ở Việt Nam để mình có bộ sưu tập cho đủ bộ
    hiện nay mình đang tiếp tục tìm hiểu các thể loại khác
    xin cám ơn mọi người

...
    ong BắpPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. thaovux.gd

thaovux.gd Thành viên cấp 1

mình cũng đã từng tìm hiểu về digital painting, mặc dù đã từng rất thích nhưng cơ hội làm việc hình như khá hạn chế nên học xong khóa dạy vẽ cơ bản cũng k theo nữa... ai có kinh nghiệm ngành nghề chia sẻ với mình nhé
  3. ong Bắp

ong Bắp Thành viên cấp 2

Ngồi ho j mỉm cười chắc đang siêu phàm. Like ủng hộ.
  4. hoangtubongdem112

hoangtubongdem112 Mới đăng kí

mình cũng đang tìm hiểu mảng digital painting, mảng này thấy chưa phổ biến cho lắm
  5. kindra

kindra Mới đăng kí

digital painting là gì vậy mấy anh?

Ủng hộ diễn đàn