Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Digital Painting sau hai tháng học tập

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Aquaces, 2/2/15.

Lượt xem: 4,574

1. Aquaces Thành viên cấp 1

yub ... hôm nay mình muốn chia sẽ thành quả học tập sau hai tháng của mình ở Art Soup

Đây là những gì mình làm được trước khi học ở Art Soup

Và đây là thành quả sau hai tháng học tập

Mình vẽ vẫn còn rất kém, lỗi cứ sai lên sai xuống không.
    Portfolio cuối khóa của mình ở đây, mọi người vào xem nhé :

...
    PTS Tùng Choắt, Phạm Hữu Dưskylla25 thích bài viết này.
  2. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Nhìn là biết bạn có học khoá dp ở adc hoặc 1 khoá đại loại như thế của thầy Linh rồi :O
    Review khoá học ở artsoup đi bạn, với lại bạn có học khoá design sketching ko? Review luôn 1 thể để mình biết đường đú theo học với :(
  3. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

cũng đáng đồng tiền nhỉ...
  4. Aquaces

Aquaces Thành viên cấp 1

ừa hì
    mình không có học ở dpi nên mình không biết ntn, adc mình có học 1 khóa digital painting nhưng mà ở đó dạy khá tổng quát. có lẽ do thời lượng buổi học chưa đáp ứng đủ những gì mình mong muốn :P
    mình có hỏi anh Linh và anh đã giới thiệu mình học ở art soup của anh Phước, sau khoảng thời gian học mình thấy bản thân cần củng cố nhiều thứ lắm, khóa này dạy nền tảng để mình vững những thứ cơ bản nhất sau đó mới có thể học tiếp khóa tiếp theo :) nếu bạn muốn tìm hiểu thông tin rõ hơn thì vào facebook của art soup nhá ... à mà mình không học qua khóa design sketching nên mình không biết nói ntn nữa :)
    ToiHocDoHoa.com thích bài viết này
  5. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

À dp ý mình là digital painting ấy :D
    Mình cũng đã học khoá sketching và digital painting bên adc, mà do lười thực hành quá chả đi đến đâu cả. Giờ nhìn sản phẩm cuối khoá sketching của thầy Phước mà thèm quá :((
  6. Aquaces

Aquaces Thành viên cấp 1

khóa digital paiting thì như mình nói là sẽ học những thứ cơ bản nền tảng nhất để có thể vẽ mảng được :) ... từ hình khối, ánh sáng, sắc độ cho đến màu sắc :) khóa chia làm 2 phần lý thuyết và thực hành, thực hành sẽ là làm project :) như đã thấy trong hình của mình thì project là card game á :D ... bài của mình thì khá là xấu :D
  7. khanhcoca

khanhcoca Thành viên cấp 2

Có ai biết chỗ nào học vẽ concept ở HN ko chỉ mình với
  8. Aquaces

Aquaces Thành viên cấp 1

nghe mấy anh bảo thì hình như chưa có :( ...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn