Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Digital Painting] Tự hoạ sau hơn tháng tập vẽ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi MaMa, 27/5/15.

Lượt xem: 2,184

1. MaMa Thành viên cấp 2

Vẽ bằng wacom lần đầu đăng lên. Mình tập vẽ Digital painting được hơn tháng nay :)
    Thời gian 3h. :)

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Bachtran

Bachtran Thành viên cấp 2

Bạn tập chép màu trước khi tự vẽ nhé. Đừng quá nóng vội về màu sắc. Nếu tự tìm hiểu phải mất 1 2 năm để thành thạo.
    MaMa thích bài viết này
  3. changjinew

changjinew Thành viên cấp 2

Bạn nên tập vẽ hình họa, bèo cũng phải 2 năm, r vẽ trang trí 1 năm trước khi bước vào digital paiting :)
  4. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

Xấu quá ko chế được lời nào :))
    Thanks 2 bạn 8->
  5. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

tự họa của bạn ngầu thế, bạn là mutant à? :))
    mình cũng tự họa bức này, bức đầu tiên dùng wacom luôn, lúc đó ko biết cách dùng brush nên vẽ bết bết dơ dơ

mà nói chung ít vẽ cũng dậm chân tại chỗ, thấy bạn cũng 29 tuổi rồi thôi thì cứ nhìn tranh người ta vẽ tương tự thì cũng nhanh lên tay đấy, xem mấy cái clip người ta vẽ từng bước ấy.
    MaMa thích bài viết này
  6. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

Mình cũng 29 tuổi rồi
    Nhưng suốt ngày làm web và app
    thích vẽ, cũng học vẽ tay, nhưng ko còn nhiều time nữa
    Thích làm game , mà giờ studio ở Hn chẳng có nhiều
    Soullegend thích bài viết này
  7. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

cũng nhiều bô lão trên đây nhỉ, tớ 27 đã thấy sốt ruột lắm rồi -))
  8. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

Mình thích landscape nhưng khó quá, nên khi tự họa mang style landscape painting vào luôn ::P
    Vẽ vì thích thôi chứ từ nhỏ giờ chưa ai dạy cho :-"căn bản là chẳng có j :-??
    luanknooc thích bài viết này
  9. kendyvn

kendyvn Thành viên cấp 1

có wacom mà không biết vẽ :((

Ủng hộ diễn đàn