Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đồ án làm phim mình mới làm quảng cáo Pepsi "Sống trọn từng giây"

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Phạm Văn Vượng, 21/7/14.

Lượt xem: 2,428

1. Phạm Văn Vượng Thành viên cấp 1

Sau một thời gian học hành bận rộn với 3D của học kỳ 3 thì mình cũng đã rãnh chút, khi xem lại bài tập làm phim của học kỳ 2 thì phát hoảng phát hiện là quên gần hết After effects, Premiere, Pro Tools :'(((
    Thôi đành vậy, các bạn xem có được không nhỉ :P

...
    pitlamgiSun thích bài viết này.
  2. vipaune

vipaune Thành viên cấp 2

Bạn học trường nào đấy
  3. Phạm Văn Vượng

Phạm Văn Vượng Thành viên cấp 1

Ah, mình học trường maacviet-arena.vn bạn ạ! vipaune
  4. kend41

kend41 Thành viên cấp 1

sinh viên Maac Việt giờ mạnh hơn Arena multimedia rồi
  5. Phạm Văn Vượng

Mình nghĩ tùy thuộc vào khả năng học, tự lập và tìm hiểu của học sinh nhiều hơn là do trường bạn ạ :D he he kend41
    thoaihuong thích bài viết này
  6. Phong Tran Nguyen

Phong Tran Nguyen Thành viên cấp 1

Vui thật ^^. Tớ thích làm việc nhóm như vậy. Clip cơ bản thì dừng ở mức được thôi.
    Phạm Văn Vượng thích bài viết này
  7. kend41

kend41 Thành viên cấp 1

Phạm Văn Vượng đồng ý về mặt tự lập thì sinh viên phải tự cày để có kĩ năng cho bản thân điều đó là tất nhiên ý mình muốn nói đây là cách dạy nhưng về sự hỗ trợ của trường thì hầu như không có :)
  8. NamHoang

NamHoang Thành viên cấp 2

cái đoạn anh con trai uống riêng với mình thì m thấy hụt hẫng sao ấy. ý mình là m thíc nó có sự cao trào ở đoạn đấy có lẽ sẽ hợp hơn.
    Phạm Văn Vượngthoaihuong thích bài viết này.
  9. madi3d8

madi3d8 Thành viên cấp 1

sao ban quay film chỗ này được vậy ? chỗ này cấm quay film mà ?
  10. Phạm Văn Vượng

- Bạn học trường nào thế? hì hì, mình từng chuyển từ bên Arena sang MaacViet Arena. Đúng là bên Arena thiết bị kém chất lượng hơn vì cũ và thầy cô thì chuyển sang bên Maacviet hết rồi ^^ kend41
    - ĐÚng rồi đó, do còn bỡ ngỡ nên thiếu nhiều cái hay bạn ạ hì hì, cảm ơn đóng góp cho mình nhé NamHoang
    - Nó có cấm, nhưng tụi mình xin là sinh viên làm bài tập và chỉ quay có 1-2 tiếng nên hok sao ^^ madi3d8
  11. kend41

kend41 Thành viên cấp 1

Phạm Văn Vượng mình học arena Nguyễn Đình Chiểu đây học đến 3d max nâng cao thì thực sự oải trường bây h toàn tuyển mấy thầy bên fpt qua. Dạy chán mà nói chuyện còn tào lao chúa
  12. Phạm Văn Vượng

Ôi, @@! bên ấy học 3Ds max mà chỉ là bài tập môn, còn mình học 3Ds max và cả Maya là 2 cái đồ án khác nhau ^^! kend41
  13. kend41

kend41 Thành viên cấp 1

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn