Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đồ lại vector từ 1 hình có sẵn bằng AI thì nên lấy giá bao nhiêu ạ ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi La Tích Quỳnh, 6/5/18.

Lượt xem: 5,807

1. La Tích Quỳnh Mới đăng kí

Dạ mọi người cho em hỏi hình này nếu đồ lại vector bằng AI thì mình nên lấy giá tầm bao nhiêu thì vừa ạ !

...
  2. La Tích Quỳnh

La Tích Quỳnh Mới đăng kí

3. weone

weone Thành viên cấp 2

Tùy, thuận mua vừa bán. Ảnh bị lỗi rồi.
  4. David★Lyn

David★Lyn Thành viên cấp 2

Thực ra thì trong thiết kế hoặc vẽ lại thì không có mức giá cụ thể nào cả, cái này do bạn tự thỏa thuận với đối tác của mình thôi. Lấy ví dụ như tôi vẽ 1 logo hay 1 hình ảnh đại diện nào đó với 2 đối tượng khách hàng A và B, theo quy mô bên B cảm nhận của tôi là đối tác lớn có khả năng chi cao hoặc nhu cầu của họ sẽ chấp nhận đc mức giá cao đó là hợp lý thì tôi lấy cao hơn bên A. Kiểu nhìn mặt cho giá, theo kiểu dân chợ thì xem mặt mà chém giá...đơn giản vậy thôi. Hãy xem khách hàng của bạn là ai yêu cầu ra sao, cứ thỏa thuận giá đến khi vừa ý

Ủng hộ diễn đàn